หัวข้อ: พอก่ำก่า วงศิลา คับผม อีกหนึ่งผลงานที่เข้ากับชีวิตหลายคน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกทุ่งคือสายเลือด
    บ้านฝาง อ.กระนวน จ.ขอนแก่น-เชียงใหม่

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ พอก่ำก่า วงศิลา คับผม อีกหนึ่งผลงานที่เข้ากับชีวิตหลายคน

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=TxGiysVsLlQ&hl=en&fs

c06:พอก่ำก่า วงศิลา คับผม อีกหนึ่งผลงานที่เข้ากับชีวิตหลายคนคับผม (ผมนำ) อิอิ

แก้ใข เรียบร้อยคับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกทุ่งคือสายเลือด; 10-07-2010 at 18:59.

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    คือวนอยู่ท่อนเดี่ยวน้อครับ เป็นตาม่วนอยู่ครับ

ลบกวนครับ แก้ไขให้ใหม่ด่วน มันวนอยู่แต่ คิดเบิ่งแล้วเจ้าคงสิบ่จริงใจ

แมนเป็นแนวได๋น้อ ผุได๋บ่อจริงใจอีกน้อ เตะทิ่มโลด..ถ้าเป็นแนวนี้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกทุ่งคือสายเลือด
    บ้านฝาง อ.กระนวน จ.ขอนแก่น-เชียงใหม่
    c06:แก้ไข เรียบร้อยแล้วคับผม

ลองฟังใหม่คับผม อิอิ

Tags for this Thread