หัวข้อ: สถานีวิทยุ ดีเจปอ - แป้ง

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจปอ บ้านมหา

สถานีวิทยุ ดีเจปอ - แป้ง

สวัสดีพี่น้องแฟนเพลง แฟนคลับของดีเจปอ - แป้ง นี่ละครับ สน กะดาย

ฮ้างๆๆดอกบ่หรูคือดีเจท่านอื่น อิอิ จังได๋กะติดตามผลการเเนเด้อครับ

ขอบคุณหลายๆๆครับ อิอิ

สถานีวิทยุ ดีเจปอ -  แป้ง

สถานีวิทยุ ดีเจปอ -  แป้ง

อันนี้สถานีดีเจปอ -แป้ง เด้อครับ พอไปวัดไปวา อิอิ

ต่อจากนี่กะสิเป็นสถานีวิทยุของ ดีเจแป้ง - ปอ อิอิ

ขอขอบคุณพี่น้องแฟนเพลงทุกๆๆท่านนะครับ ที่เสียสละมา

ฟังรายการจากทีมงานดีเจอาสา บ้านมหา นะครับ

ปล. เรียนผู้ดูเเลระบบ ย้ายกะทู้ให้ถึกหมวดหมู่เเนเด้อครับ อิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ภาพล่าง ใช้ห้องเข้าเวรเลยบ่อครับ...อิอิ อยากเห็นดีเจแป้งนั่นน๊าท่าน อิอิ.... ได้ยินแต่เสียงเพิ่น ให้เบิ่งนำแน๊ 555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เพิ่งเห็นหน้าดีเจปอชัด ๆ มื่อนี่ล่ะ อยากเห็นดีเจแป้งชัด ๆ แบบบ่ต้องใส่แว่นคือกัน

จัดให้แนครับ กรี๊ด ๆ ๆ ดีเจเสียงกับหน้าตาคือเข้ากันดีแถะหือ อุอุ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    กรีดดดดดดดดดดดด
    อ้ายจุ๊บๆคับ เอื้อยส่มจุ๊บๆ
    หล่อแท้ละหืออ้ายซายแมะ อิอิ ผุสาวคือสิหลายเนาะ สกัดดาวรุ่งเลยเด้อเอื้อยส่ม กิกิ
    น้องเพลงกับน้องอิ๊ง เอามาลงนำแน อยากเห็นคับอ้าย

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจปอ บ้านมหา
    รอจักนอยเด้อครับ ดีเจแป้งกะลังถ่ายรุปสถานียุ อิอิ ฮกหลายพะนะ

อดใจรอสักครู่นะครับบบบบบบบ อิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กิ่งไทรงาม
    อิอิ ดีเจ โอ้ยยยย น้องข่อยมาหล่อแท้ๆๆๆละ
    ส้ำพ้อได้เป็นขวัญใจแฟนเพลง ชาวบ้านมหา ของเฮาคักละเนาะจ้า
    สู้ๆๆๆ เด้อจ้า บ่าวปอ & แป้งฝุ่น จ้า

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ส้มผักเสี้ยน
    ณ สถานีฮกๆ ของแป้ง อิอิ อยากอายเด๊
    ลังมื่อบ่อมีฮอดหม่องสิหย่อนขา ฮกคัก
    เมี่ยนได้ซ๋ำนี้หละ ฮ่าๆๆๆๆๆ

หน้าตาแบบนี้นี้หละจ้า เป็นตะย่างตลาดยามแลงๆ ได้บ่อ
    ยินดีที่ได้รับใช้พี่น้องบ้านมหา จร้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ สาวอุ้มเมืองเลย
    ปาดดดด ดีเจ แป้ง ปอ โอะ แป้ง ป๋อง กินปลาแดกเป็นบ่เอื่อย งามปานนิแมะ
    ถ้าแม่น บ่กิน อุ้ม กะสิเซากิน ...... อยากงามนั่นน๊า เหอๆๆๆๆๆ หวาดดี อ้ายปอ
    สุดหล่อ เด้อ จ้า เสียงแฮ่งหล่อ อิอิ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    กรี๊ดดดดดด ห้องส่งดีเจปอ แป้ง ดีเจปอท่ห์น้อจ้า ว้า เสียดายจริง ฮ่าาา

ดีเจแป้งก็สวย น่ารัก
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

เจ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียดายหยังอะ ทิ้มปริศนาใว้เด้อ หึยยยยยย

มาเฉลยก่อนเเน อิอิ

Tags for this Thread