หัวข้อ: การฟ้อน ชุดมโนราห์เล่นน้ำ สวยงามมากค่ะ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

เรื่องฮิตน่าอ่าน การฟ้อน ชุดมโนราห์เล่นน้ำ สวยงามมากค่ะ

การฟ้อน ชุดมโนราห์เล่นน้ำ สวยงามมากค่ะ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=_eV6_saiyf0&hl=en_US&fs
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    สวยงามอีหลีครับ เพิ่งเคยเห็นนี่หล่ะครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ มะปรางเปรี้ยว

รอบยิ้มพิมใจ

สวยจังเลยค่ะ รำได้สวยงามมากเลยค่ะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กาฬสินธุ์ถิ่นไดโน
    สวยงามครับ การรำพร้อมเพียงกันดี ท่ารำกะบอกเรื่องราวได้ชัดเจนในท่าทางกิริยาการเล่นน้ำของมโนราห์ มักคัก ชอบหลาย ๆ ครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ฟ้อนชุดนี่เด้ที่ว่าสิให้เล่นในงานพาแลง ๒ แม่ะเจ้ อ้ายพลบ่ให้ควมร่วมมือเป็นนายพรานให้ซือๆ นางมโนราห์กะหายากคัก ๗ นาง พุ่น เลยล้มเลิกซ้ำ เป็นด๋ายบาดนิ มาเห็นย้อนหลังแล่วเริ่ดบ่ล่ะจ้า อิอิอิ
    มองต่าง..อย่างปลง

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แจ่มใสยิ้มสวย
    บล็อก
    18
    สวยค่ะ เสียดายมืดไปนิด อยากคิกออกจากยูทูบ ส่งให้ลูกสาวใว้ฝึกที่โรงเรียน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    หลานปุ้ยคร๊าฟฟฟ ลุงหนุ่มได้เบิ่งแว้วววก้อฟ้อนได้งามอยู่ครับ แต่สู้หลานปุ้ยฟ้อนบ่ไ้ด้ฮิฮิฮิ
    :1-:1-:1-:1-:1-c06:c06:

Tags for this Thread