หัวข้อ: ปรับเสียงวินโดว์มิเดีย...ให้เสียงกระหึ่ม

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

ปรับเสียงวินโดว์มิเดีย...ให้เสียงกระหึ่ม

สำหรับท่านที่รับฟัง...เพลงออนไลน์จากบ้านมหา ด้วยวิธี Open URL จากโปรแกรม Windows Media Player
    วันนี้จะมาแนะนำในการปรับระบบเสียงให้ดูมีพลัง และกระหึ่ม ส่วนวิธีการเปิดฟังจาก URl หรือไฟล์ .asx ผมได้
    เขียนบอกไว้แล้ว....ในกระทู้ก่อนๆ จึงไม่ขอกล่าวถึง ว่าแล้วก็เริ่มกันเลยครับ...ที่เห็นดำๆ อยู่นี้ไม่ต้องตกใจน่ะครับ
    แค่เปลี่ยนสกินเป็นเวอร์ชั่น 11 ก็เหมือนแล้ว แต่เผอิญว่าของผมเวอร์ชั่น 11 8)

ตามภาพเลยครับ

ปรับเสียงวินโดว์มิเดีย...ให้เสียงกระหึ่ม
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

บ่าวสายฟ้า
    Guest

Re: ปรับเสียงวินโดว์มิเดีย...ให้เสียงกระหึ่ม

แม่ใหญ่ข้างบ้าน ดหย๋ใส่ ประจำแหล่วครับ

sasimi
    Guest

Gvideo

ขอบคุณในการเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    ขอบคุณจ้าอ้ายบ่าว ม่วนขนาดบาดนิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แจ่มใสยิ้มสวย
    บล็อก
    18
    ว่าว ตรง ดีเนาะ เซอลาว ว่าซ้าน

ขอบคุณค่ะ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    โอ้ย เปิดด้วยโปรแกรมมีเดีย มีหยังมากองอยู่หน้าบ้านน้อบาดเนี่ย เปิดเบิ่งก่อน

จ๊าก... ผู้ใด๋เอาปลาแดกตวงมาส่งน้อ ฮ่า ๆ ๆ ๆ กรี๊ดดดดด

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

เรื่องฮิตน่าอ่าน

ธุจ้า ขอบคุณคับ ที่นำสิ่งดีๆมีประโยชน์มาฝากกันคับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ขอบคุณหลายเด้อ ที่นำมาให้ทราบกัน

หนุ่มน้อยแถแหล
    Guest
    ขอบคุณคับ โหลดมาก่อน ดีกว่า

Tags for this Thread