หัวข้อ: ซิงเกิ้ลใหม่เพลง ฝากน้ำตาก่อนลาแม่

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจอบบ้อน

ซิงเกิ้ลใหม่เพลง ฝากน้ำตาก่อนลาแม่

[FM]http://www.4shared.com/embed/330937282/bbccb7dd[/FM]

ซิงเกิ้ลใหม่เพลง ฝากน้ำตาก่อนลาแม่
    เพลงฝากน้ำตาก่อนลาแม่(ไฟล์เพลงโปรโมตจะมีเสียง"ทอตะวันมิวสิค"หากสั่งซื้อคุณจะได้ไฟล์เสียงระดับมาตรฐาน)
    นักร้องแทน ธนากร
    คำร้องอ.เกียรติณรงค์ คำโสภา
    เรียบเรียงอ.พร ริมโขง
    บันทึกเสียงริมโขงสตูดิโอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวจอบบ้อน; 02-07-2010 at 02:24.

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    สุดยอด ๆ ครับ เสียงใสดี ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ bnserver
    เศร้าเนาะครับ เสียง อ้อนดีครับ สุดยอดอีหลีครับ....

ขอเป็นกำลังใจให้เด้อครับ มีหยังกะแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน แชร์ประสบการณ์สู่กันฟัง

เสียงหวานคักกว่าน้ำผึ้งเดือนห้าเน๊าะครับ เสียดายเด้มื้อพาแลงบ่ได้ขอลายเซ็นต์เพิ่น

เป็นกำลังใจให้เด้อครับผม..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ทิดยุทธ ลูกพญาแล
    ถ้าอยากโปรโมทก่าส่งแผ่นมาให้เปิดกะได้เด้อครับ ผมจัดรายการวิทยุอยู่ลำปางครับ ส่งมาได้ วิทยุเพื่อความมั่นคง 94.25MHz ตู้ ปณ.6สบปราบ อ.สบปราบ จ.ลำปาง เข้าไปฟังได้ ทางwww.sp9425.com ครับ ยินดีสนับสนุนศิลปินอิสานครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจอบบ้อน
    ถึง@ทิดยุทธ ลูกพญาแล ขอบคุณหลายๆเด้อครับ จั่งได๋กะอย่าลืมไปแนะนำสถานีวิทยุออนไลน์
    และกะเป็นสมาชิกนำกันได้ที่ บ้านเพลงดอคอม(คลิ๊กหม่องนี้เด้อครับ)มีข่าวสารดีๆหรือศิลปินอิสระ
    มีผลงานกะสิได่จัดส่งไฟล์เพลงหรือแผ่นซีดีหรือขั่นว่างทีมงานกะสิได่แวะไปเล่นสถานีวิทยุนำกะได่ครับ
    ลองแวะไปเด้อครับเว็บบ้านเพลง เป็นเว็บสำหรับศิลปินอิสระทางดนตรีครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวโก้ เกียรติณรงค์
    มาส่อยเป็นกำลังใจไห่กันเด้อครับ แล้วกะส่อยวิจารณ์ไห่นำแหน่เพื่อสิได้แก้ไขหม่องที่ยังบ่อดีพอน้อครับ อ้ายบ่าวจอบบ้อนขอบคุณเด้อครับที่มาส่อยวางเพลง ส่งไห่ผมในเมลแหน่เด้อครับ ได้แค่พี่ชายอีกเพลงเด้อครับ ขอบคุณครับ

@บ่าวโก้ เกียรติณรงค์ ส่งให้แล้วเด้อทางเมลทอตะวันมิวสิค....เข้าไปเบิ่งเอา

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    แวะมาให้กำลังใจ นักร้อง นักแต่งเพลง นักดนตรี และผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องทุกท่านเด้อ ครับ เคยฟังเวอร์ชั่นแรกม่วนหลาย คับ แต่เวอร์ชั่นนี้กะม่วนไปอีกแบบ มีเสียงซอ นำ ยอดเยี่ยม เลยครับ เพลงนี้ผมฟังจนร้องได้แบบไม่ต้องดูเนื้อเลยครับ อิอิ

เจ้าเจอคู่แข่ง แล้ว บ่าวแทน เอ้ย 5555555555555+