หัวข้อ: ... อยากเป็นคน บนใจเจ้า...

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

... อยากเป็นคน บนใจเจ้า...

... อยากเป็นคน บนใจเจ้า...

อยากเป็นคน บนใจเจ้า โตแทนเงา มื้อโดดเดี่ยว

เป็นคนเทียว เกี่ยวปกป้อง มื้อได๋ต้อง หม่องทุกข์ทน

ดวงกมล คน คนนี้ ทุกนาที ยังฝันไผ่

อยากฮู้ใจเจ้าเด้อหล่า ฮักเกินฟ้าหากแม่นเทียม

ยังคงเตรียมหัวใจว่าง ถึงสิห่างหว่างความหวัง

แต่กะยังอยากดูแล อยากเทคแคร์ อยู่เด้อเจ้า

ขอเก็บเอาความเจ็บแค้น เป็นทุกข์แทนมื้อเจ้าฝ่า

ขออาสาหากเป็นใด้ ไผคนนี้สิฮับแทน

คำว่าแฟนแม้นไกลข้าง กะตามซ่าง หว่างความหวัง

ตราบที่ยังคงหายใจ กะคงไว้ว่า รักเธอ

[Radio]http://www.file2go.com/mrun.php?me=799s2[/Radio]

บ่ค่อยได้เขียนดนครับพี่น้อง อาจสิฟังแล้วฝาดหูจักหน่อยครับ ฮ่า ๆ ๆ

เครดิต : ภาพประกอบ ซอกหาได้จาก Google
    :เพลงประกอบ โดย กุ้ง สุธิราช วงศ์เทวัญ - คนดีของเธอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวโจ่โล่; 03-07-2010 at 21:52.

อย่าคิดนะว่าเธออยู่ในโลกนี้คนเดียว หนทางไม่เปลี่ยวขนาดนั้น ยิ้ม ๆ ไว้ซิก็อุปสรรคต้องฝ่าฟัน ยังไงเธอก็จะมีฉันคอยห่วงใย

สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์

Tags for this Thread