หัวข้อ: สายลม แสงแดด สายหมอก ขุนเขา และสองเราตลอดไป

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ GROOPPY

พบปะพูดคุย สายลม แสงแดด สายหมอก ขุนเขา และสองเราตลอดไป

มีแค่ สายลม แสงแดด สายหมอก ขุนเขา แต่ไม่มีสองเรา ครับ แต่งคำให้คล้องจองเฉยๆ :l- บรรยากาศ รอบๆ ที่ทำงานครับ ลองดูกัน
    เคียงคู่จู๋จี๋
    สายลม แสงแดด สายหมอก ขุนเขา และสองเราตลอดไป
    บินเดี่ยว !
    สายลม แสงแดด สายหมอก ขุนเขา และสองเราตลอดไป
    ลืมเถียงนาเซที่เฮาเคยเว้าวอน
    :1-

Bump: ฟ้าใสใส
    ฟ้าใสของฉัน
    เธอเห็นท้องฟ้านั้นไหม
    :l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GROOPPY; 08-07-2010 at 12:17.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    จังแม่น อารมณ์สุนทรีย์ แทน๊อ อิอิ ชีวิตมีความสุข การทำงานก็พลอยเป็นสุขไปด้วยครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ GROOPPY

พบปะพูดคุย

ค่ำลง ค่ำลง เองเอย

รักเร่เร่ร้างรัก ดอกไม้นะไม่ใช่ใคร อิอิ

สายหมอกและดอกไม้งาม

:l-

Bump: สายหมอกกับดอกไม้ มักจะอยู่คู่กัน

ละออง

มองมุมกว้าง เห็นเยอะ มองแคบเห็นน้อย

Bump:

Bump: ที่ทำงานขะน้อยเอง อิอิ ขอโปรโมทแน่เด้อ ท่านประธานกรรมการ เวบ อิอิ

หม่อง นั่งกิน สุ แนว อิอิ ยามแลงๆๆๆครับ

เอาส่ำนี้ก่อนเนาะครับ ว่างๆๆสิหามาให้เบิ่งอีกครับผม ขอบคุณมากๆๆทุกท่าน ที่เข้ามาชมครับผม c06:

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    โฮ้ โฮ้
    งามแท้หน้อ เถียงนาน้อยเป็นตานอนเวิ่นแท้หน้ออ้าย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ cute
    บรรยากาศโรแมนติคหลายน้อ น่าไปนอนเล่นจัง

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5
    หม่องเฮ็ดงานอ้ายเป็นตาอยู่เนาะจ้า อยู่กับธรรมชาติ อากาศดีๆ ดอกไม้งามๆ ท่ามกลางขุนเขาแบบนี้ เวลาตื่นเช้ามาคือสะมีความสุขดีเนาะจ้า ได้สูดอากาศบริสุทธิ์เข้าเต็มปอด เป็นตาไปอยู่แท้น้อ ขอบคุณหลายๆจ้า ที่เอาฮูปงามๆ มาฝากจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวอิง
    อากาศ กับบรรยากาศดีเนาะเป็นตาไปอยู่นำ

ขอบคุณจ้าสำหรับภาพงามๆ
    อากาศคือสิดีคักน้อจ้าทางพุ้น
    เถียงนาน้อยกะเป็นตะนอนเว็น ยุไสน้อขี้ถ่านไฟ
    ฝากข้อความไว้เถียงนาน้อย เผื่อขะเจ้าผ่านมาพ้อ
    สิได้รู้ความในใจแนะ

พบปะพูดคุย ขออนุญาต ประชาสัมพันธ์

c06:สำหรับท่านที่อยากจะมาพักผ่อนครับ ที่ทำงานผมเองครับ เป็นสถานที่ราชการ (หน่วยปลูกป่า)ยินดีต้อนรับทุกท่านที่อยากสัมผัสกับธรรมชาติอย่างแท้จริงมีบ้านพักที่อบอุ่นรับรองทุกท่านที่มา ที่นี่ทุกท่านคือเครือญาติครับสอบถามรายละเอียดได้ครับ 0812601915 เบอร์สำนักงาน หรือสอบถามผ่านดีเจเต็มใจ ได้ครับ (อิอิ ขออนุญาตพาดพิงครับเพราะเคยมาละ :l-)
    :welcome3

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

ดวงดาว The Star เสริมทัพให้ท่าน Groppy เพื่อพี่น้องสิได้ไปพักผ่อนนำกันครับ

อ้างถึงท่าน Groppy
    ฮ่าๆๆๆ ท่านผู้กอง(ปลอมตัวมา)ครับ พาดพิงโลดครับเพราะว่าผมจะไปอีกอยู่ครับ
    ขอเล่าเสริมครับ ผมเคยไปมาแล้วครับ บรรยากาศดีมากๆครับแบบว่าบ่ต้องไปถึงภาคเหนือกะเที่ยวได้แบบมีความสุขแล้วครับ(สำหรับท่านที่บ่มักเดินทางไกลๆ)
    อากาศดี มีภูเขาล้อมรอบ ที่สำคัญสาวๆที่นั่นสวยๆน่ารัก น่ารักทั้งนั้น หนุ่มๆกะน่ารักครับหล่อนำพะนะ
    โดยเฉพาะหัวหน้าทีมGroppy เป็นกันเองสุดๆครับ

เสริมทัพให้ท่าน Groppy เพื่อพี่น้องสิได้ไปพักผ่อนนำกันครับ

เสริมทัพให้ท่าน Groppy เพื่อพี่น้องสิได้ไปพักผ่อนนำกันครับ

Tags for this Thread