หัวข้อ: เพลง ถนนคนเหงา

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

เพลง ถนนคนเหงา

วันนี้ บ่าวข้าวจี่เอาเพลงมาให้ฟัง...สำหรับคน..ขี้เหงาครับ...ฟังเสียงนักร้องที่ร้องไกด์แล้วแล้วกะอย่า..ฮากเด้อครับ...ฮ่า

เพลง ถนนคนเหงา
    คำร้อง อ ศักดิ์ ปากน้ำ
    เรียบเรียง ดนตรี บ่าวข้าวจี่

...วิจารย์กันเต็มที่...เอาเลยครับ อย่าเก็บอย่าอั้นไว้ครับขั่นพะอืดพะอม....เดี๋ยวสิบ่ส่วง...55555555555

:1-[MUSIC]http://www.file2go.com/mrun.php?me=1119s3[/MUSIC]:1-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวข้าวจี่; 26-07-2010 at 13:53.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวoffit
    เพราะครับ ฟังแล้วรู้สึกเหงาๆดี ถนนสายนี้ บ่าวoffit เคยเดินบ่อยๆครับ(ถนนคนเหงา)

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    เพลงม่วนครับท่าน แต่ว่าเสียงคนร้องไกค์ บ่ถึงกับอยากฮากแค่ พรวนท้องครับ ฮ่าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thedon; 26-07-2010 at 09:41.

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ดนตรี ทำนอง เพราะค่ะ แต่เสียงนักร้องต้องปรับปรุงอีกนิด ตรงไปเปล่าค่ะ อิ อิ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    เสียงคุ้นๆๆๆๆๆๆๆ 5555+ ออ ที่แท้ 555+ เสียงจ่ายผญาบ้านมหาดอทคอมนี่เอง เอ่ หรือว่าบ่แม่น 5555+

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    มาฟังเพลง ด้วยคนเด้อ .............

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวพ่อแล
    บล็อก
    20
    เนื้อหาม่วนดีจ้าฟังได้อยู่ อิอิอิอิ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    เนื้อเพลงเหงาจริงๆ ถนนคนเหงา

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    เพลงนี้ ก็ซึ้งดีจ้า แต่ถ้า คนร้อง ใส่อารม เสียงให้หวานกว่านี้ อีกสักนิด อ้อนๆสักหน่อยก็จะไปได้ดีจ้า ใช้ได้จ้าหลานมวนๆ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    เสียง บักหำบี้ เดอะสตาร์บ้อ พงศ์น้อย เพลงชีวิตเผิ่นเนาะ จองแหน่จั๊กแผ่นจ้า
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"