หัวข้อ: โปรแกรม ภรรยา เวอร์ชั่น 1.0 ใหม่ล่าสุด (อัพเดททุกวัน)

เซนบะออนไลน์
    Guest

Re: โปรแกรม ภรรยา เวอร์ชั่น 1.0 ใหม่ล่าสุด (อัพเดททุกวัน)

อย่าเพิ่งไปใช้ ภรรยา 1.0 เด้อครับ ใช้ แฟน 1.0 ไปก่อน ความสามรถของโปรแกรมกะพอ ๆ กันน่ะล่ะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวทุ่งฝน
    ก๊ากๆๆๆๆๆๆขำๆ คิดได้จังได๋จ้าาาาาาาาาาาาา

cholwit
    Guest

พบปะพูดคุย

ถ้าโปรแกรม ภรรยา 1.0 มีปัญหา ลองลงโปรแกรม แม่ยายมหาภัย 2.0 ควบคู่กันไปนะครับ...

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวนัท-คนราษีฯ

Re: โปรแกรม ภรรยา เวอร์ชั่น 1.0 ใหม่ล่าสุด (อัพเดททุกวัน)

555 แบบนี้มันต้องถอนครับ format ลงใหม่ไปเลยครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    โปรแกรมนี้ผมกะเคยเจอครับ เมื่อ Install ลงไปแล้วแรกๆมันกะใช้งานดียุครับ แต่พอใช้ไปได้สักพักหนึ่งมันเริ่มกินพื้นที่ทำให้สิ้นเปลืองพื้นที่ กะเลย Uninstall แต่กะบ่ได้จักเทื่อ
    ผมกะเลยไปลองเอาโปรแกรม "กิ๊ก 1.0" มาเป็นตัวช่วย ครั้งนี้ ประสบผลสำเร็จครับ
    มันสามารถ Uninstall "ภรรยา 1.0"ออกไปได้ ต่อมาผมกะเลยเปลี่ยนลอง Fomat ลง "Windows" ใหม่ คราวนี้หายเกลี้ยงครับ ไม่สามารถ Install "กิ๊ก 1.0" ได้เลยครับ
    แต่มีลงได้ครั้งหนึ่ง แต่ clack ไม่ผ่าน ซักที ผมเลยตัดสินใจชื้อเครื่องใหม่เลยครับ
    4 ปีแล้วครับ ยังไม่พบปัญหาไดๆ ก็มี error บ้างนิดหน่อย

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    5555 แต่ละโปรแกรมเนาะครับ สุดๆทั้งนั่นเลย

จะแม่นเป็นตะย้านคัก

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เต็มใจให้เธอ
    5555 แต่ละโปรแกรมเนาะครับ สุดๆทั้งนั่นเลย

จะแม่นเป็นตะย้านคัก
    ย่ายยุติ...
    คือว่าอยากมียุโปรแกรมนี้อ้ายเต็ม
    ถ่าย่านกะใช้แฟน 1.0 ไปก่อนเด้ออ้าย....หุหุ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลูกหินกอง
    บ่มีคำสิเว่าครับ..เ้ข้ามาหัวสื่อๆดอกอุบอิบอุบอิบอุบอิบ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    สิบ่ทันฟ้าวเอามาใช้ดอกชั่นนะโปรแกรมนี้ ::)

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ Heendorn
    ทางแก้ไขคือ ใช้ GIG v2.20 ไปพลางๆก่อน..น่าจะพอทุเลาได้

Tags for this Thread