หัวข้อ: แอบรักแฟนพ่อ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร

แอบรักแฟนพ่อ

สบายดีบ่หล่า กินข้าวละยัง ทำงานเมื่อยบ่ นี่คือคำถามที่ผมได้ยินทุกครังที่ผมโทรไปหาเธอ ซึ่งดูเหมือนว่าเธอเองก็คงเป็นห่วงผมมากเหมือนกัน เวลามีปัญหาเธอก็คอยให้กำลังใจ ไม่เคยทอดทิ้ง ไม่เคยโกรธ ไม่เคยงอล เวลาอยู่กับเธอแล้วผมมีความสุข และที่แน่ๆ
    เธอคงรักผมมากๆเลยละ ผมเลยรักเธอมาก ทุกวันนี้ผมได้แค่คอยบอกเธอว่าผมรักเธอ
    ในสายโทรศัพย์ เพราะตอนนี้เราอยู่ห่างกัน บอกเธอคอยดูแลตัวเองดีๆ ปัจจุบันผมกับเธอได้เจอกันน้อยมาก แค่ปีละไม่่่ถึง 10 ครั้งเอง เมื่อผมไม่อยู่ด้วยนั้นทำให้ผมเป็นห่วงเธอมากขึ้น ถึงแม้ทุกวันนี้จะมีแฟนของเธอ(พ่อผมเอง)ดูแลอยู่แล้วก็ตาม แต่ผมก็ยังห่วงเธอเสมอ
    ผมทำทุกอย่าเพื่อเธอมาตลอด ผมหลงรักเธอตั้งแต่วันแรกที่ผมเจอเธอ จนถึงทุกวันนี้
    ก็ยังรัก และจะรักตลอดไป ตลอดกาล ผมอยากกอดเธอ อยากหอมแก้มเธอเหลือเกิน
    ทุกวันนี้ผมได้แค่โทรไปบอกรักเธอแค่วันๆเองถ้า ผมอยากบอกเธอดังๆว่าผมรัก(แม่)ครับ

ทุกคนคงเป็นเหมือนผมนะครับ ขอให้รักแม่ทุกๆวัน ไปเยี่ยมท่านบ่อยๆนะครับ
    รักแม่ คิดถึงแม่

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    น้องวัฒน์ เอื้อยฮักเมียพ่อ ตั้งแต่จำความได้ จ้า
    ฮักพ่อนำ ...........

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ โก๋ดง
    ผมอีกคนครับที่หลงฮักแฟนพ่อ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=XbNyRln9-1w

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    อ่านกะทู้นิแล้วรู้สึกอบอุ่นแมะหล่า ... เอื้อยไก่กะเป็นเขิลๆ บ่เคยบอกรักแม่ มีตะบอกให้เลากินข้าวหลายๆอยากเฮดหยังไปเที่ยวไสกะพาเลาไป เอื้อยอยู่กับแม่ตั้งแต่น้อยเท่าใหญ่ จนว่าเฮดการเฮดงานเพิ่นกะมาดุแล ชีวิตนิมีตะแม่อิหลีแมะ ... หนุรักแม่ .. อือๆๆ
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ขอจองในใจ
    ความรักของแม่ เป็นรักที่ยิ่งใหญ่ ไม่มีอะไรเทียบเทียมได้
    ไม่ว่าร้อนว่าหนาว หิวหรืออิ่ม แม่เฝ้าถามไถ่เสมอ ด้วยความ
    เป็นห่วงเป็นใย แม่ไม่เคยเห็นลูกโตในสายตา ลูกยังเป็นเด็ก
    น้อย ๆ ของแม่เสมอ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    แฮงเว้ามาแล้วแองคึดฮอดเผิ่นเนาะ
    เมือนิละสิบอกเลามาขอผุสาวเลาะบ้านมาหาให้