หัวข้อ: มาแล้วครับดีเจบ่าวเซียงน้อยมิวสิคออนไลน์

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

มาแล้วครับดีเจบ่าวเซียงน้อยมิวสิคออนไลน์

...... มาแล้วครับดีเจบ่าวเซียงน้อยมิวสิคออนไลน์ ตอนนี้ก็ได้ฤกษ์งามยามดีเข้ามาเปิดเพลง หมอลํา ม่วนๆให้พี่น้องแฟนเพลงบ้านมหาเฮาได้ฟังกัน ไผ๋อยากฟังเพลง ฟังลําแนวได๋ก็ขอกันเข้ามา(ขอล่วงหน้าแห่งดีสิได้หาใว้ให้ อิอิ) ช่วงแรกๆนี้อาจจะเปิดสปอร์ตไปก่อน ห้องส่งยังไม่สมบูรณ์ ถ้าห้องส่งพร้อมมื้อได๋ก็เตรียบพบกับดีเจบ่าวเซียงน้อยเต็มรูปแบบ อาจจะเพิ่มช่วงเชิญศิลปินมาออกรายการสดๆไปเลยก็ได้ พี่น้องติดตามฟังเพลงม่วน่ได้ครับ ทุกวันพฤหัสบดี-วันศุกร์ 17.00-19.00 น. เว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์

[radio]http://jittreeubon.webs.com/spotbaanmaharadio.mp3[/radio]
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1
    ดีเจ บ่าวเซียงน้อยกิ๊กบ่มี อิอิ มีตะผุสาวติอ้าย ซวดๆๆๆๆต้อนรับ ดีเจ บ่าวเซียงน้อยจ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ข้าวต้มมัด
    :welcome3 ขอต้อนรับดีเจหนุ่มน้อยกิ๊กบ่อมี พะนะ มาซ่อยกันซอมเด้อค่ะพี่น้อง ซวดๆๆ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

พบปะพูดคุย

กรี๊ดดดดดด ดีเจบ่าวเซียงน้อย หล่อน้อยกว่าดีเจชาญเนาะค่ะ อิ อิ

ขอเพลงล่วงหน้าค๊า มักปั๋วเขา ศิริพร อำไพพงษ์ มอบให้จะของแข่นๆค๊า
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ฮ่าๆๆๆ ฮิ้วววว เป็นสมาชิกมาตั้งแต่กกแต่เค้า หัวตะสิแจ้งเกิดอย่างเป็นทางการนออ้ายน่อ อ้าว ...หนับหนุนหนับหนุนกันคือเก่าจ้า ....
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เกะโระ(แม่ฮวก)ใจดี
    ป้าดดดดดดดดดดดดเป็นตาเปิดเพลงโดนใจสาวๆเนาะ กิ๊กบ่มีกะหาสาเด้ออ้ายซิใดกระปรี่กระเปา เขาแม้นกำลังฮิตกันยุจ้า

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

พบปะพูดคุย

:welcome3 เข้ามาต้อนรับอ้ายซาย อ้ายบ่าวเซียงน้อยจ้า น้องไปเฮ็ดแนวกินกับหาแนวมาไว้ถ่าพี่น้องแฟนคลับของอ้ายก่อนเด้อจ้า คาดว่าสะหลั่งไหลกันเข้ามาหลายอยู่ :l-

ปล.ถึงน้องสะบ่ได้เข้าไปเป็นกำลังใจให้ในช่วงอ้ายจัด แต่กะเป็นกำลังใจอยู่ห่างๆ เด้อจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    ผมไปจอบฟังประจำ ขอเพลงบ่ได้จักเทื่อเด้อ บัดผุสาวขอเปิดด่วนทันใจคัก 555 ดีเจลำเอียงคักครับ แบบนี่ต้องฟ้องเวปมาสเตอร์ เอิ๊กๆ
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    ซงสิม่วยยุเนาะจ้า คันบ่อโพดบ่อเพอะหลายกะสินำไปฟังซุมื้อละจ้า แต่คันมันใต้เข็มขัดซุมื้อซุเว็น ป้ากะขอโตไปเข้าพรรษาต่อเดอจ้า อิอิ เขาว่าอะสิฟ่าวติก่อนพ้อของจริง แต่กะถือว่าเตือนๆกันนอจ้าเพราะว่าเสียงมันออกไปทั่วโลก

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวพ่อแล
    บล็อก
    20
    :welcome3มาต้อนรับเด้อจ้า

Tags for this Thread