หัวข้อ: พงศ์ ทินการ บนเวทีคอนเสิร์ตฟาร์มจระเข้สมุทรปราการ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ aobab1980
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้สมหวังกับสิ่งที่ฝันไว้เด้อค่ะ
    กินข้าวกับหยังคือหล่อแท้ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    :b-bกรี๊ดดดดดดดดดดดด นักร้องที่รัก เสียงแหบเสน่ห์ ไม่มีใครให้ดอกไม้หรอออ งานหน้านะ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ถึงสิได้ไปนำมื่อนั่นยายกะส่งแรงใจไปให้ คึดนำห่อยๆยุย่านเผิ่นจับมันโยนลงบ่อแข่ สู้ๆๆจ้าลูกเทวดาของยาย....ลูกค้ำลูกคูน... ให้ลูกไปค้นฟ้าคว้าดาวมาให้ได้เด้อ ....กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด เอื้อยเป็นกำลังใจมีให้อย่าท้อ อาจจะเป็นนักร้องมีืชื่อเสียงดงดังจ้าเด้อน้องสู้สู้ ใจสู้หรือป่าว (ขวด)น้องหล่า555555 เกือบเอื้อยมาฮอดบ้าน
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ น้าสัก เสือหวาน
    สู้ต่อไปเด้อพี่น้อง เป็นกำลังใจให้กันเถิ่งฝั่งฝันกันสู่คนศิลปินบ้านมหาฯของหมู่เฮา

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    หนทางยังอีกยาวไกลครับ พงษ์ สู้ต่อไปครับ การเริ่มต้นที่ดีถือว่าประสพความสำเร็จ
    ไปแล้วครี่งทางครับ ถึงแม้ว่าจะไม่ได้ไปหน้าฮ้าน แต่กำลังใจสำหรับพ่อใหญ่ ก้อ
    ส่งไปให้อย่างล้นหลามครับ และขอขอบคุณ พี่ ป้า น้า อาว ฮาาาา ที่ส่งทั้งแรงเชียร์
    และแรงใจไปให้ พงษ์ ครับ ขอขอบคุณแทน พงษ์ ด้วยครับ ฮิ้ววววววววว:1-

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    น้องหล่า พงศ์ น้อย และทีมงานข้าวจี่เรคคอร์ด สุคน ดอกไม้กะ(เหล้า) ยุในรถ ยังบ่ได้เอาลงซ้ำ รถกะจอดไกลโพด อิอิ บ่ทันแหมะ นักร้อง ร้องเพลงก่อน เด๋วงานหน้าเด้อค่ะ .... ......

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    กรี๊ดดดดน้องพงศ์สุดหล่อ ฮ่าาา น้องเชษก็หล่อจ้า แต่น่อยกว่าน้องพงศ์ อิ อิ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปลัดโตคนเดิม
    สวัสดีครับพี่น้องบ้านมหา ห่างหายไปโดนเติบครับ แต่กะเเวะมาฟังเพลงประจำๆ

ผมคิดแล้วครับตั้งแต่ตั้งเป็นเวบมาสเตอร์ สมาชิกหลายขึ้น
    ผมเลยนั่งคิดว่า ต้องมีคนแต่งเพลงและสมาชิกเฮาสิฮ้องเพลงกัน ความคิดที่เป็นจริง ฮ่าๆ
    ไผแต่งเพลงเป็นฮ้องเพลงม่วนเอามานำเสนอในเว็บเนาะ ฮ่าๆ แมวมองหลายๆ

เก่งหลายครับ สู่คนๆ ---

ซ่อยกันๆ สืบสารวัฒนธรรมอิสานเฮาครับ^^

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    พงศ์น้องหล่า ฝากบอกอ้ายข้าวจี่แนเด้อ แดนเซอร์ฝั่งขาวมือโตน่ะน่ารักอิหลีอิอิอิ
    นักร้องกะรูปหล่อ นิสัยดีเนาะ เสียงดีอีกต่างหาก เสียอย่างเดียว.......อ้ายไปบ่ทันฮ่าๆๆๆๆ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า