หัวข้อ: ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกเปิดฤดูกาล

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1

บ้านมหาโพสต์ ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกเปิดฤดูกาล

หลังจากเบิ่งฟุตบอลโลกมากันอย่างเต็มอิ่มกันแล้ว ต่อไปฟุตบอลลีกของแต่ละทวีปก็จะกลับคืนสู่ภาวะปกตินักเตะที่รับใช้ทีมชาติก็ต้องกลับไปรับใช้สโมสรต้นสังกัดตามเดิม และลีกที่ได้รับความนิยมสูงสุดของโลกก็คือ ลีก อังกฤษ มื้อนี้จะได้ฤกษ์เปิดฤดูกาลนัดแรก ขอให้มีความสุขกับการเชียร์บอลเด้อครับ เบิ่งให้เป็นกีฬาครับบ่สนับสนุนการพนันครับผม เชียร์บอลนอกอย่าลืมเชียร์บอลไทยแหน่เด้อครับ ดิวิชั่น2 ดิวิชั่น1 ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก กำลังม่วนครับ อิอิ

14/08/2010
    สเปอร์ส Vs แมนฯ ซิตี้
    แอสตัน วิลล่า Vs เวสต์แฮม
    แบล็คเบิร์น Vs เอฟเวอร์ตัน
    โบลตัน Vs ฟูแล่ม
    ซันเดอร์แลนด์ Vs เบอร์มิงแฮม
    วีแกน Vs แบล็คพูล
    วูล์ฟแฮมป์ตัน Vs สโต๊ค ซิตี้
    เชลซี Vs เวสต์บรอมวิช

15/08/2010
    ลิเวอร์พูล Vs อาร์เซน่อล

16/08/2010
    แมนฯ ยูไนเต็ด Vs นิวคาสเซิ่ล
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thedon; 14-08-2010 at 10:19.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวน้ำโสม
    อ้าย เดอะดอนกะมักคือกันติครับบอลนิแมะ แฟนแมนฯยูเด้อครับผมน่ะ อ้ายยยยย

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    สโมสรอ้ายเชียร์คือทีมนี้ครับ Wimbledon เคยได้ยินบ่ครับ ฉายา The dons อิอิ

สโมสรไทยที่อ้ายเชียร์กะ คือ บางกอกกล๊าส เชียร์ตั้งแต่ยังเป็นสโมสร ธนาคารกรุงไทย ครับและถูกเทคโอเวอร์โดยบางกอกกล๊าส

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    เปิดฤดูกาลแล้วแฟนผี รายงานโตค่ะ....................:l-:l-:l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บอยเมืองยศ
    บล็อก
    1
    เด็กหงส์คับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    ..ปีศาจแดง..กับ ปืนใหญ่น่าจะอัดคู่แข่งกระจาย...ฮ่าๆๆๆ..อุ้ย....ขอโทษแฟนหงส์..นะครับ..อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปลัดโตคนเดิม
    อย่าเล่นการพนันหลายเดอครับ ถ้าเล่นกะพอม่วนๆ

การพนันบ่เฮ็ดให้ไผรวย แต่กะม่วน สำหรับคนที่รู้จักกับการควบคุมอารมณ์หรือจิตใจโตเอง??^^

เล่นได้แต่อย่าหลงงมงาย??