หัวข้อ: ผู้เฒ่าพาเลาะ 3 .......เกาะนางยวน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    อยากโตนน้ำทะเลจักบาดเด้คับ เคยโตนแต่แจงานนาน้ำขุ่นๆ อั่นนี้ท้องทะเลสีฟ้าสวยงามครับ
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ

ป้าดดดด คุณภาพการถ่ายภาพเยี่ยม ใช้เลนส์อีกหยั่งถ่ายจ้า ต้องใช้ขาตั้งกล้องบ่

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ แมงงอดน้ำ
    จอมเทียน เมืองพัทยา
    กรี๊ดดดดด ลุงเดฟเก่งแล้วมาสอนงอดเด้อจ้าหลังจากที่งมๆซาวๆยุเคิ่งปีในที่สุดผลงานออกมากะเยี่ยมตั่วละ บ่แม่นคาเลาะเบิ่งพุบ่าวพุสาวฝรั่งจนบ่ได้เลาะรอบเกาะติบาดนิ อิอิอิ ผิวคล้ำกั่วเก่าหน่อยเดียวเอง งามเน๊าะจ้า หาดสวยทะเลใส

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ลุงเดฟ
    :*-ขอบคุณทุกกำลังแรงใจครับ ย้านบ่มีคนเบิ่ง กระทู้ คิดหนักโดนเติบ ตอนนี้ ใจชื้นละครับ
    งามแฮง.................ทะเลแหมะมีอีกบ่ค่ะ
    ถ่ายรูปมาหลายคักครับ โดนๆไปเทื่อ ยังเหลือเกาะเต่า แต่ว่ากะพอละน้อ ไว้ท่าไปเลาะ เทิ่งโคก งาม บ่แพ้กันครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    โอ๊วๆๆๆๆๆ สุดยอดๆๆๆๆ งามคัก.........อยากพาคนฮู้ใจไปเที่ยวเบิ่งเด้เนาะ.....อิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    คือกันจ้า "หล่อ"ยายกะเคยโตนแต่น้ำหนองสามีแต่ขี่ไคน้ำเขียวหลึ่มๆบาดขึ้นมาหละสิ่นเสีย อิอิ
    ปุ้ย/ดีเจขามป้อม..ฟ่าวหาบอดี้การ์ดเด้อไปเหมาคนละหลัง คือสิโรแมนกะติก อิอิ
    ขอบคุณภาพงามๆจ้า
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1
    ขอบคุณลุงเดฟจ้า สำหรับภาพสวยๆๆ ฝีมือถ่ายรูปบ่ธรรมดาเด้นิ แหล่มๆๆๆจ้า กลับไทยสิหาโอกาศไปเที่ยวอยู่ดอก ไปนอนอาบแดด ฮ่าๆๆๆๆ แหล่ตึ่มกัน

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    น้องป้อมพี่ปุ้ยไปเที่ยวอีหลีเด้อ กำลังเล็งวันพักร้อนอยู่จ้า

ยาย ว่างก็ไปนำกันเด้อค่ะสามสาวสามสไตล์ บอดี้การ์ดขนมาเป็นเฮลิปคอร์ปเตอร์ อิ อิ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    เบิ่งภาพ กะคิดฮอดหมู่สมัยเรียนป ตรี จ้า
    ไปเที่ยวเกาะแอบ จอบฝรั่งอาบน้ำ อิอิ เจอแมงกะพรุนไฟจ้า อย่างใหญ่เลยแผล
    เพื่อนๆ พากันแซวเหตุเกิดเพราะห อ ย พะนะ 555555555+
    ขอบคุณจ้า ลุงน้องเดฟฟฟฟฟ
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

Moderators สัญลักษณ์ของ ต่าย
    บล็อก
    5

พบปะพูดคุย

สวยงามมากๆ เหมือนจินตนาการในฝัน..
    อยากไปเด๊ๆๆๆๆๆ...แต่มันไกลโพด..
    ต้องหาบอดี้การ์ดคือว่าเนาะพี่น้อง........