หัวข้อ: ขอคำชี้แนะครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ pusenter

เรื่องฮิตน่าอ่าน ขอคำชี้แนะครับ

ผมฝันเห็นเป็ดกับไก่สิตีเป็นเลขหยังได้แนครับขอถามผุรู้เด้อครับ
    โตกะผมตี เป็ดให้แทนเลข 8
    ไก่ให้แทนเลข 9 ถูกต้องบ่ครับ
    สรุปผลการตี แปดเก้า ถ้ากลับ คงเป็น เก้าแปด ประมาณนี้บ่ครับ ใกล้เคียง 90 99 กะควรซื้อน้อ

89 98
    บน ล่าง แล้วแต่จะออก ดักไว้ทั้งบนทั้งล่าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pusenter; 25-08-2010 at 16:38.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวจีดส์
    เอาอีกละน้อ...งวดนี่ เอ๊าเดี๋ยวซิลองเบิ่งเผื่อถอนทุนงวดที่แล้วได้จั๊กนอย ซ้าธุแม่น แม่น แม่น แม่น เด้อ

ศึกษาหาความรู้
    มนุษย์มีความฝันเืนื่องจากเหตุ 4 ประการ ดังนี้
    1. บุรพนิมิต คือ เหตุการณ์ในอดีตหรืออำนาจจิตได้กำหนดให้ฝันเองโดยไม่ได้ตั้งใจ มักเป็นฝันที่เชื่อถือได้ตามสมควร
    2. เทพสังหรณ์ คือ เทพยดา วิญญาน สิ่งศักดิ์ิสิทธิ ได้เข้ามาดลใจให้ฝันโดยไม่นึกคิดมาก่อน เป็๋นฝันที่มักเป็นจริง
    3. จิตนิวรณ์ คือ จิตใจคิดเอง ตามที่คิดหรือตั้งใจไว้ ทำให้ฝันเกี่ยวกับเรื่องที่ต้องการประสงค์ เป็นฝันที่เชื่อถือมิได้
    4. ธาตุโขภะ คือ ร่ายกายที่ไม่ปกติ เจ็บป่วยทางกาย ทางใจ ทำให้ฝันเพ้อไป โดยไม่รู้ตัว เป็นฝันที่ไร้สาระ

ผมฝันเห็นคนขายประกันคือกันครับให้หมอดูทำนายว่าดังนี้
    ฝันเห็นคนขายประกันท่านว่าหากจะทำอะไรให้เร่งทำอย่าละทิ้งการงานกลางคัน ผลสำเร็จกำลังรออยู่แล้ว ความฝันนี้ อาจจะมีผลต่อตัวท่านเอง

ตัวเลขนำโชค ได้แก่ 8 , 743 , 51 , 772 , 447สีนำโชค ได้แก่ สีเหลือง
    ทิศนำโชค ได้แก่ ทิศใต้
    ส่วนความฝันที่ว่า : ฝันว่าเห็นไก่ หรือเป็ด

ไก่
    ฝันเห็นไก่ ได้กินไก่ จับไก่ หรือเป็ดไก่บินเข้ามาหาทำนายว่าท่านจะประสบโชคลาภทางการเงินหรือวัสดุสิ่งของหรือสิ่งที่มีชีวิต ซึ่งอาจเป็นบุตร หรือเป็นสัตว์สี่เท้า สองเท้าที่มีคนนำมาให้
    ตัวเลขนำโชค ได้แก่ 19 09 29 209 719 289

มี 8 เหมือนความฝันที่ว่าเห็นเป็ดกับไก่ข้างบนผมตีตอนแรกบ่ทันได้หาหมอดูเป็น
    89 ครับ กลับกะ 98 เพราะประกันคือโตที่เน้นในความฝันให้ประแทน8ให้กันแทน9ครับ
    รวมกันได้89ครับเพราะฉะนั้น 89 98 ลอยลำแล้วครับงวดนี่ ซื้อไว้ทั้งบนทั้งล่างเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พิณเทวะ; 26-08-2010 at 13:09.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ขอให้รวยกันถ้วนหน้าเด้อ ...............

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ลุงเดฟ
    ตามตำราเด้อครับ ฝันเห็นไก่ เผิ่นว่า 30 ถ้าไก่ขันกะ 99
    ฝันเห็นเป็ดกะ 18 หรือ 78
    ผู้ข้าคือฝันเห็น หมาจิ้งจอกน้อบาดนิ ( 29 / 63 )

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ผักขม
    ช่วยแปลหน่อยเด้อ...................

มีผู้หญิงรอตักบาตร มีพระเดินมาทางซ้าย 3องค์และทางขวา 3องค์ พระรับบาตรเดินสวนทางกัน

ตีเป็นหวยได้เลขไรคะช่วยหน่อยคะ...คิดคนเดียวบ่ออกเด้อคะ