หัวข้อ: วันนี้ 5 พ.ย.53 ไทยจะมีแชมป์โลกล้านเปอร์เซ็นต์

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

เรื่องฮิตน่าอ่าน วันนี้ 5 พ.ย.53 ไทยจะมีแชมป์โลกล้านเปอร์เซ็นต์

(วันนี้) 5 พ.ย.53 ไทยจะมีแชมป์โลกเพิ่มขึ้นแน่นอน เมื่อ ขวัญไทย ศิษย์หมอเส็ง รอง 1 WBA กับ ปิ๊กมี่ ก่อเกียรติยิม รองอันดับ 2 จะเปิดศึกสายเลือดชิงแชมป์โลกที่ว่างรุ่นมินิมั่มเวต (105 ปอนด์) WBA และถือว่าเป็นคู่มวยศึกสายเลือด ครั้งที่ 12 ของไทย

เหตุเพราะว่าโรมัน กอนซาเลซ แชมป์โลก 105 ปอนด์ สละตำแหน่งเพราะมีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว และจะขึ้นชิงแชมป์กับ ฮวน คาร์ลอส เรโบโค่ แชมป์ 108 ปอนด์ WBA

ถ่ายทอดสดทางช่อง 7 สี เริ่มตั้งแต่เวลา 15.00 เป็นต้นไป ไม่ว่าใครจะชนะ เข็มขัดเส้นนี้ตกอยู่ในประเทศไทยล้านเปอร์เซ็นต์ ไชโย ๆ ๆ :l-:l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 05-11-2010 at 15:00.

Banned

Oil Field เพชรบูรณ์/กำแพงแสน
    มักแต่ ซีอุย มื้อต่อยกับ ขวัญเมืองฮั่นแหละ สุดย้อด อิหลี

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8
    แล้วอ้ายพลสิขึ้นชิงเข็มขัดมื้อไดครับ สิตามไปเชียครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    อย่าลืมเปิดเบิ่งเด้อครับพี่น้องครับ มวยมาแล้วครับพี่น้องครับ ทางช่อง 7 เด้อครับพี่น้องครับ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    ขอบคุณค่ะ อ้ายพล เปิดเบิ่ง จ้า เป็นกำลังใจให้นักชก คนไทยสุคนเด้อจ้า

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    เรื่องมวยนี่สำหรับป้า บอลืมบอพาด แน่นอนอยยุ่แล้วจ้า เบิงทุกๆวันอาทิตย์เลยจ้าหลานพลจ๋า
    วันเสาร์ก็เบิงศึกจ้าวมวยไทย กะยังว่าอตีดเมียนักมวยอิอิอิอิ อีหลีจ้าหลาน

Tags for this Thread