หัวข้อ: เดี่ยวอิเล็คโทน เด็ก อายุ 12 ขวบ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    Moderators สัญลักษณ์ของ บ่าวตั้ม
    บล็อก
    2

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ เดี่ยวอิเล็คโทน เด็ก อายุ 12 ขวบ

สุดยอดครับฟังเอาพี่น้อง

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=rdfkkXcc_0k
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มือพิณน้องใหม่; 04-10-2010 at 11:25.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    โอ้... สุดยอด เลยครับ นับถือในความสามารถ ถ้าเป็นผมนะ คงได้แต่นั่งกด ๆ ดู (ไม่เป็นเพลง) อยากเล่นเป็น แต่คงยากแล้ว อายุเยอะแล้วความจำสั้น เหอๆๆ

ปล.. มักเด้ ตุ๊กตาไขลาน โตสีเขียว ๆมีไฟกระพริบนั่น อยากเล่น โอ้ยอยากเล่นๆๆๆ 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ๛หนุ่มบ้านไกล๛; 13-09-2010 at 00:39.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ เขยผู้ไท
    กาฬสินธุ์ , อยุธยา
    บ๊ะ...สุดยอดคับจังได๋วัฒนธรรมอิสานกะบ่หายไปแน่นอนคับผมมีพุสืบทอดแล่ว

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ @@..มือพิณน้อย..@@

พบปะพูดคุย อิอิ

บอกได่คำเดียวว่า คักแฮง ครับ
    ยกโป้เลย อิอิ เพราะว่า ผมเล่นบ่อเป็น เอิ๊กๆๆ:l-