หัวข้อ: เพลง อ่อมหอย..ร็อคฮูขี่

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

เพลง อ่อมหอย..ร็อคฮูขี่

..ที่เกริ่นหัวเรื่อง (ร็อคฮูขี่)ชื่อวงนะครับ..ไม่ใช่กระแนะกระแหนใดๆทั้งสิ้น...(อาจจะเป็นวงดนตรีเพื่อชีวิตทางตอนไต้ของจีน..ฮา)
    เป็นเพลงที่พี่ๆในวง ร็อคฮูขี่ ตั้งใจเฮ็ดเพื่อความสนุกสนานม่วนซื่นนะครับ..คงสิบ่มีเจตนาอิหยังดอก..ทางข้าวจี่เร็คคอร์ด กะเลยสนองเฮ็ดดนตรีให้ครับ...ฟังเอาครับพี่น้อง ..ม่วนๆๆ..ฮ่า

:1-[MUSIC]http://www.file2go.com/mrun.php?me=10117s3[/MUSIC]:1-

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ได้ยินข่าวว่าทางคุ้มสามเสน สิตั้งร็อค "ริดสีดวง" เร็ว ๆ นี้เด้อครับ เฮ็ดดนตรีให้แน 555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ฮวกน้อย
    พากันอึด ชื่อ วง แล้วบ้อ 55555555555555555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ฮวกน้อย
    เป็น ตาได้ ขาย บ่อ คัน ไปอัดแผ่น แล้วไปวาง ขาย งึดๆๆๆๆๆ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ แมงงอดน้ำ
    จอมเทียน เมืองพัทยา
    หวึย ซื่อวงแม๊ะเป็นตาดังแถะค่ะ อ. ข้าวจี่ ซือบ่เป็นศิริมงคลกับวงเอาซะเลยอยากฮู้เด้อ สมาชิกวงมีไผ๋แน

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    วงนี้ดังแน่นอนครับทั่น ฟังได้อรรถรสทั้งกลิ่นและเสียง 555+

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

รับประกันความดัง

รับประกันความดัง :b-b:1-รับประกันความดัง เสียงนักร้องซงสิเมาหอย...../อ่อมๆหอย กรู้ๆๆๆๆๆๆๆ /หอยน้อยหอยใหญ่บ่แคร์ๆ ขอเพียงแต่อย่าให้ผ้อหอยเน่าๆ บ่เอาๆๆๆ ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ จี้มๆๆๆๆ เอาหอย กรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    (( :1- :1- ยายกะเมาแต่ชื่อวง รับประกันความดัง :b-b:b-bรับประกันความดัง รับประกันความดังเสียงนักร้องได้รมณ์ ฮู่ขี่ๆได้ใจสุดยอด รับประกันความดัง
    ปล.ยายบ่มีหม่องขอบคุณเด้อ.....บักฮูขี่ ฮ๋าๆๆๆ
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ดังแท้ๆจ้าวงนี้ ถ้าเปิดใส่หอกระจายข่าว
    ชื่อวงกะสิติดหูคนฟังไวนำจ้า จำง่ายพะนะ
    :1- :1- :1-
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

ศึกษาหาความรู้
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuzing
    :b-b:1- เสียงนักร้องซงสิเมาหอย...../อ่อมๆหอย กรู้ๆๆๆๆๆๆๆ /หอยน้อยหอยใหญ่บ่แคร์ๆ ขอเพียงแต่อย่าให้ผ้อหอยเน่าๆ บ่เอาๆๆๆ ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ จี้มๆๆๆๆ เอาหอย กรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    (( :1- :1- ยายกะเมาแต่ชื่อวง :b-b:b-b เสียงนักร้องได้รมณ์ ฮู่ขี่ๆได้ใจสุดยอด
    ปล.ยายบ่มีหม่องขอบคุณเด้อ.....บักฮูขี่ ฮ๋าๆๆๆ
    ยาย ไห่เข่เหล้า ไปนำเด้อ:l-:l-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวน้ำโสม
    ชื่อวงกะมาซางคิด เนื้อเพลงกะมาซางแต่งเนาะครับอาจารย์ มวนเด้อครับบบบบบบบ:1-