หัวข้อ: ที่เก่าเวลาเดิม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มุมหนึ่งของความคิดถึง
    บล็อก
    22

กระพริบตา ที่เก่าเวลาเดิม

ถึง คนดีที่คิดถึง

นานแล้วนะที่ฉันไม่ได้บันทึกไดอารี่ถึงคนดีของฉัน ด้วยเหตุผลหลายประการไม่อาจจะบรรยายได้ แต่ในส่วนลึกของหัวใจ ยังมีคนดีของฉันเสมอ วันเกิดของคนดีที่ผ่านมาฉันลืมสนิทเลย ซึ่งไม่น่าจะเป็นไปได้ แต่มันก็เป็นไปแล้ว จะอวยพรวันไหนก็คงไม่เป็นไรใช่ไหม แต่ความสึกมันไม่เหมือนกับวันนั้นจ้า

"สุขสันต์วันเกิดค่ะ" ที่เก่าเวลาเดิม

คิดถึงเสมอค่ะ

มุมหนึ่งของความคิดถึง
    19 ตุลาคม 2553

ที่เก่าเวลาเดิม....ที่ซึ่งฉันคิดถึงเธอ
    ทุกวันฉันเฝ้าเพ้อ....ทุกวันฉันระเมอถึงเธอคนดี

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวกบินทร์
    ซุหม่อง...ที่ไป..!!!
    OK. บ่ครับ....อ่านแล้วฮู้สึกคือจั่ง บ่ไค่ OK. ป่านใด๋....สู้ๆ ครับ:l-:l-:l-

Tags for this Thread