หัวข้อ: งานไหลเรือไฟ 23 ต.ค.2553

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจปอ บ้านมหา

งานไหลเรือไฟ 23 ต.ค.2553

มาช้าไปนิดนะครับสำหรับภาพสวยๆๆ อิอิ คายากงานนะครับพี่น้อง มีสมาชิกท่านได๋มาเที่ยวงานบ่น้อครับ เดี๋ยว มื้ออื่นสิเอามาโพสต่อนะครับ สวยมากๆๆครับ เเต่บ่ค่อยได้ถ่าย เก็บภาพ ย้อนว่ายากนำน้องเพลง น้องอิ๊ง อิอิ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=<object width="640" height="390"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/CJeWE7GfNv8&hl=en_US&feature=player_embedded&version=3"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowScriptAccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/CJeWE7GfNv8&hl=en_US&feature=player_embedded&version=3" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="640" height="390"></embed></object>
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ดีเจปอ บ้านมหา; 27-10-2010 at 00:16.

Moderators สัญลักษณ์ของ บ่าวตั้ม
    บล็อก
    2
    สวยงามมากเลยครับ ในชีวิตยังไม่เคยเจอเลย

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ขอบคุณภาพงามๆคะ ฝันนานแล้วว่าอยากไปดูแต่ไม่มีโอกาสซักที่
    เค้าจัดเดือนไหนหน้อ ตรงกันทุกปีไหมจ้า ดีเจปอ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจปอ บ้านมหา
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ สะใภ้อิสาน
    ขอบคุณภาพงามๆคะ ฝันนานแล้วว่าอยากไปดูแต่ไม่มีโอกาสซักที่
    เค้าจัดเดือนไหนหน้อ ตรงกันทุกปีไหมจ้า ดีเจปอ

ปีนี้ เริ่มตั้งเเ่ต่ 16 -24 ต.ค. 53 ครับ ช่วงก่อนออกพรรษา 7-9 วัน ของทุกปีนะครับ

ผมบ่ค่อยมามีเวลเลยบ่ได้ประชาสัมพันธ์ พบกันปีหน้านะครับ อิอิ:l-:l-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    สวยเกินคำบรรยายเลยคะ อยากไปเที่ยวบ้างจังเลย

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City
    ว๊าวววววววววววววววววววว งามๆ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ หนุ่มหนองหาน
    คือบ่มีบั้งไฟพญานาคล่ะหรือบ่ทันขึ่นจักได๋กะขอบคุณสำหรับภาพงามๆครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ตั้งใจว่าจะไปเหมือนกัน แต่อด
    สวยมากๆ เลย เสียดายๆ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    สวยงามหลายค่ะ ขอบคุณค่ะที่นำภาพงามๆมาสู่เบิ่ง ยังบ่มีบุญได้เห็นยุค่ะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    สวยมากมายค่ะ ขอบคุณค่ะภาพสวยๆ

Tags for this Thread