หัวข้อ: คำขอโทษจากจูลเชียงราย

ศึกษาหาความรู้

คำขอโทษจากจูลเชียงราย

ในนามของจูลเชียงรายถ้ามีสิ่งหนึ่งสิ่งไดที่จูลเชียงรายได้ร่วงเกินหลือทำให้ใครบางคนไม่พอใจจูลเชียงรายกราบขอโทษจูลเชียงรายให้ความรักความเคารพทุกๆคนในบ้านมหาดุจเช่นพี่น้องหลายเดือนที่ผ่านมาจูลเชียงรายได้รับน้ำใจของพี่น้องแต่ระคนไม่ว่าจะในฐานะอะใรจูลเชียงรายขอขอบคุณและจะจดจำใว้ให้อยู่ในใจเสมอคนเราชีวิตเลือกเกิดไม่ได้แต่ความจริงใจที่มีให้แก่กันไม่ว่าจะอยู่ภาคใหนเราก็เป็นพี่น้องกัน(ไม่ได้ลาบวชหลอกครับเพราะถ้าบวชก็จะเสียผ้าเหลือง)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มุมหนึ่งของความคิดถึง
    บล็อก
    22
    อาจจะมีผิดพลาดบ้าง แต่การเป็นพี่น้องกันยอมให้อภัยกันนับว่าประเสริฐสุดค่ะ

คนบ้านเดียวกัน ผิดนิดหนักหน่อยอภัยกันจ้า

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    วันนี้พี่ชายเป็นไรนะ ใครว่าอะไรให้น้อยใจคะ
    เป็นกำลังใจให้คะ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ไม่เป็นไรครับพี่ ผมไม่ถือ 5555

Super Moderator สัญลักษณ์ของ หมูน้อย
    บล็อก
    17
    อะหยั๋งนะป้อจูลเจียงฮาย...หยั่งมาไห้แต๊ไห้หว่าจ่ะอั้นนะ

บ่าฮู้เกิดอะหยั๋งขึ้นเน๊อ

เปิ้นกะคนเหนือเหมือนกัน...ปี้น้องกู่คนเข้าใจกันเพราะความจริงใจตี้มีฮื้อกัน...

ฮักกัน สามาัคคีกัน และจริงใจฮื้อกัน..บ่าหว่ายุตี้ไหนกะบ่าสำคัญแล้วป้อจูลฯฯ จุ๊บๆๆ
    "รัก" และ "กำลังใจ" ฉันมีไว้เพื่อแบ่งปัน

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ mewcoppy
    (ไม่ได้ลาบวชหลอกครับเพราะถ้าบวชก็จะเสียผ้าเหลือง)........บ่อปานนั้นมั้งอ้ายคนเฮาทุกคนก็ต้องมีเฮ็ดผิดเสมอครับ ต่ะผมบ่อคอยเล่นยังมีคนเคียดให้นอครับ..ปลงๆปลงๆ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    ไม่เป็นไรครับพี่ ผมไม่ถือ 5555
    ฮ่าๆๆๆ ตามน้ำครับอ้าย..งง..

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ขอจองในใจ
    บ้านมหาทุกคนล้วนมีน้ำใจให้พี่น้องเราอยู่แล้วหล่ะจ้า ทำไร ผิดพลาดไร
    เรามีคำว่า " อภัย " ให้กันเสมอหล่ะค่ะ เออ แล้วไปทำอะไรผิดหล่ะที่นี้ งง