ในนามของจูลเชียงรายถ้ามีสิ่งหนึ่งสิ่งไดที่จูลเชียงรายได้ร่วงเกินหลือทำให้ใครบางคนไม่พอใจจูลเชียงรายกราบขอโทษจูลเชียงรายให้ความรักความเคารพทุกๆคนในบ้านมหาดุจเช่นพี่น้องหลายเดือนที่ผ่านมาจูลเชียงรายได้รับน้ำใจของพี่น้องแต่ระคนไม่ว่าจะในฐานะอะใรจูลเชียงรายขอขอบคุณและจะจดจำใว้ให้อยู่ในใจเสมอคนเราชีวิตเลือกเกิดไม่ได้แต่ความจริงใจที่มีให้แก่กันไม่ว่าจะอยู่ภาคใหนเราก็เป็นพี่น้องกัน(ไม่ได้ลาบวชหลอกครับเพราะถ้าบวชก็จะเสียผ้าเหลือง)