หัวข้อ: ผีน้อยน่ารัก

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4

ผีน้อยน่ารัก

เมื่อวานเจ๊ปุ้ยได้เอาข้อมูลวัน ฮาลาวีนมา เล่าสู่เพื่อนกันละเอียดแล้ว นิ ไม่ต้องบอกแล้วกันอยาก นำภาพมาแบ่งปั่นจ้า แต่คืนนี้ผีไม่ค่อออกเผ่นผ่านนักเพราะพรุ้งนี้เป็นวันจันทร์ ผีต้องไป รร ไปทำงาน
    กลับจากวัดพึ่งเก็บของเสร็จ แม่มดน้อยข้างบ้านก็มาเคาะประตู กล่องช๊อกแลตกล่องนี้ตั่งใจจะซื้อกับไปฝากหลานที่ไทย ยืมก่อนแล้วกันผีน้อยน่ารัก

ผีสาวน้อยกลุ่มนี้ยืนเกียงกันเคาะสักพักใหญ่ อายๆ ก่อนกลับผีน้อยที่มีเขาถามหาลูกชายคนเล็กแบบเขินผีน้อยน่ารักผีน้อยน่ารักอยู่ รร เดียวกับลูกชายคนเล็ก

ผีสองตัวนี้มาแรง พอเราเปิดเล่นกระโจนเข้าใส่

ผีหนุ่มน้อยขี้อายเคาะประตูค่อยแล้วเดินหนี

ผีแมงมุมแม่ลูกอ่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 01-11-2010 at 05:09. เหตุผล: ย่อภาพจ้า

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    ผีน้อยน่ารักอิหลี บ่เป็นตาย่าน คือผีไทยตั่วนี่ผีฝรั่งแหม

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    อั่น..ผีเป้า ผีก่องก่อย บ่มีตี้ครับ อิอิ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร
    ผีน้อยน่ารักจริงๆ น้องนิ ปีหน้าแนะนำให้เขาแต่งผีไทยมั่งดิ แปลกดีนะ
    c06: ฮักบ้านมหาคักกะยังว่า

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ผีน้อยน่ารักจริงด้วยจ้า พี่นิ ชอบกินชอคโกแลคอีกต่างหาก 555+ ขอบคุณที่แบ่งปันภาพน่ารักๆจ้า
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์
    สุรินทร์, ร้อยเอ็ด, และ สปป.ลาว
    น่ารักครับพี่นิ ผีฝรั่งน้อย ๆ ผีน้อยรูปที่สาม คนไหนว่าที่ลูกสะใภ้ ครับพี่ ฮ่า ๆ ...

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ทางนี้ชอบผีสาวน้อยครับ แบบว่าน่าเอ็นดูครับ อิอิ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ชอบผีสาวน้อยหรอคะพี่พลไม่กลัวจริงหรอ อิอิอิ อาวอ้วน น้องไก่น้อย มาแนวเดียวแบบพี่พลขึ้นช่อว่าผี
    น่ารักอย่างไรก็ตัวใครตัวท่านเด้อ อิอิอิ
    เดอะดอน ผี่เป้า พี่ก่องก่อยเป็นอย่าไง
    พี่ธนิตลูกชายนิก็ชวนให้แต่งเป็น ผีนางตานี กับผีกะหังจ้า แต่นิไม่ไหวพี่หนาว
    น้องเซี่ยงว่าที่ลูกสะใภ้เลือกไม่ถูกจ้า แต่ถ้าเลือกได้ขอเป็นคนไทยดีกว่าจ้า อิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ขอจองในใจ
    พี่นิน่าจะแต่งชุดไทย รุ้งว่าเป็นผีไทยที่สวย ๆ มากเลยหล่ะค่ะ ไม่แพ้ผีน้อยน่ารักหรอกค่ะ
    แหมชักอยากเป็นซะแล้วเด้ ของไทยไปโชว์บ้างไงคะ พี่นิ ไอเดียนี้ รับไว้พิจารณานะคะ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    น่ารักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จ้าผีน้อย

Tags for this Thread