หัวข้อ: ลมหนาว

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มุมหนึ่งของความคิดถึง
    บล็อก
    22

กระพริบตา ลมหนาว

ถึง คนดีที่คิดถึง

ลมหนาพัดมาแล้วจ้าคนดี อย่าลืมดูแลตัวเองนะคะ เป็นห่วงค่ะ อากาศเปลี่ยนเดียวไม่สบาย กินข้าวเที่ยงหรือยังนะ ทางนี้อิ่มแล้ว และตอนนี้ก็กำลังง่วงได้ทีเลยนะ แต่ใจหนึ่งก็อยากบันทึกความคิดถึง ถึงคนดีจ้า ว่าแล้วขอเข้านอนก่อนนะ ตื่นมาอีกทีจะสดใส พร้อมส่งใจคิดถึงคนดีต่อไง อิอิ

คิดถึงเสมอ

มุมหนึ่งของความคิดถึง

2 พฤศจิกายน 2553

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    เห็นชื่อนี้ก็เลยรีบแจ้นเข้ามาค่ะ ไม่ใช่อะไรมากมาย..เพราะชอบขอเพลงนี้กะดีเจใจดีท่านหนึ่ง ช่วงเช้าๆตรู่อ่ะค่ะ และท่านก็เปิดให้เสมอจนรู้สึกว่าฟังเพลงนี้แล้ว จะนึกถึงดีเจท่านนั้นด้วยไปเลย..ยังไงๆซะ.. ลมหนาวมาแล้ว ก็ขอให้รักษาสุขภาพ และทำตัวให้อุ่นๆเสมอนะคะ..ส่วนเรื่องของหัวใจหวังว่าคงอบอุ่นจนร้อนอยู่แล้วทุกวันอ่ะค่ะ.. อิอิอิ..
    มองต่าง..อย่างปลง

ลมหนาวพัดมาอีกครา
    รู้ไหมว่าคิดถึงคนดีจัง
    คิดถึงอยากบอกดังๆ
    ว่าคิดถึงจังคิดถึงเธอคนดี

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=LP5FJPoIhzw&feature=fvw

Tags for this Thread