หัวข้อ: สถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

ฟังเพลงแบบ Flash Radio And Music สถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า

หลังสุ่มอยู่หลังบ้านมาโดนกับฉายาเมรีขี้เมา สาวผู้ฮ้าย ประจำบ้านมหาเนาะจ้า ได้มีโอกาศ เนื่องด้วยตกงาน สถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า บ่แม่นแม้จ้า พอดีมาประกอบธุระกิจร้านอาหารน้อยๆๆเวลากะว่างๆๆๆ เนื่องด้วย เพื่อน ดีเจข้าวปาดหรือดีเจปอบ เพื่อนรักให้มาซ่อยซั่นดอกว่า ซ่อยไปซ่อยมา ด้วยวิชามาร สถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า ชื่อดีเจแฟนฉันได้แต่ไรมา อิอิ ขอบอกแนจักน่อย ชื่อนี้ เคยจะเป็นดีเจมาแล้ว ครั้งหนึ่งอยู่สถานีสองของบ้านมหาแต่ปิดไปแล้วล่ะสถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า
    ชื่อตั้งขึ้นพร้อมกับดีเจเต็มใจให้เธอ ยังคิดถึง ตลอดเด้อจ้า อ้ายที่รัก
    ขอฝากเนื้อฝากโตแนเด้อจ้า มิตรรักแฟนเพลงที่รัก ถึงจะเว้าบ่เก่ง แต่เอาใจเก่งเด้อจ้าเด้ออิอิ:l-

เปิดเพลงตามคำแนะนำ หรือตามคำขอ ขอก่อนได้ฟังก่อน ขอช้าได้ฟังช้าสถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า

เปิดได้เหมิดทุกแนว สำหรับดีเจแฟนฉันจ้า สำหรับมิตรรักเพลงที่ทักท้วงมาว่า เป็นสติงนี้ฝรั่งนี้ มันแม่น อีสานเรดิโอยูบ่ ขอกราบล่ะจ้า ใจกว้างนิดหนึ่งค่ะสำหรับคนที่บ่มัก คนฟังเพลงบ่แม่จะเข้ามาฟังแต่ หมอลำ หรือเพลงลูกทุ่งอีสานอย่างเดียว) ความรู้สึกจากใจ ดีเจแฟนฉัน..จ้า

สถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า

บรรยากาศตอนกลางวันจ้า
    สถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า

บรรยากาศตอนกลางคืน

อาหารรอบดึกสถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า ขนมจีนรสเด็ด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวผู้ฮ้าย; 04-11-2010 at 14:13.
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

Tags for this Thread