หัวข้อ: ตัวแทนสาวอิมพอร์ตจากอังกฤษ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวจัย
    น้องให้คะแนนเอื้อยนิด้วยครับ เป็นมิสบ้านมหาทุกคนเลยครับอิอิอิิ
    ขอบใจจ้าน้องบ่าวจัย พี่ต่วง
    อย่าลืมเด้อบ่าวจัย ต้มปลานะน้อง:l-

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    หนักใจเด้บาดเนี่ย แต่ละคนกะดาย 555 สิบ่ได้จ้างกองประกวดมาตัดสินบ่หือ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England

หลานบ่าวจัยจ๋าอิอิอิอิ

หลานบ่าวจัยจ๋าอิอิอิอิ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวจัย หลานบ่าวจัยจ๋าอิอิอิอิ
    น้องให้คะแนนเอื้อยนิด้วยครับ เป็นมิสบ้านมหาทุกคนเลยครับอิอิอิิ

มาซ่อยป้าเขี่ย อิอิอิเอ้ย เชียร์นางงามของป้า ขอขอบใจหลานมากๆเด้อจ้า ต้องได้เนาะ อิอิอิ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock

มาๆจ้าหลานต่วงจ๋ามา ซ่วยกันตัน อิอิอิมาซ่อยกันเชียร์ นางงามของป้าอ้าอ้าอ้า

มาๆจ้าหลานต่วงจ๋ามา ซ่วยกันตัน อิอิอิมาซ่อยกันเชียร์ นางงามของป้าอ้าอ้าอ้า กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ต่วง มาๆจ้าหลานต่วงจ๋ามา ซ่วยกันตัน อิอิอิมาซ่อยกันเชียร์ นางงามของป้าอ้าอ้าอ้า
    มาๆจ้าหลานต่วงจ๋ามา ซ่วยกันตัน อิอิอิมาซ่อยกันเชียร์ นางงามของป้าอ้าอ้าอ้ามาๆจ้าหลานต่วงจ๋ามา ซ่วยกันตัน อิอิอิมาซ่อยกันเชียร์ นางงามของป้าอ้าอ้าอ้า ให้พี่น้องทางอังกฤษแหน่ครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบใจหลานมากๆเด้อจ้าที่มาเป็นกองเชียร์ให้นางง๊ามงามของป้า อิอิอิ

อิอิอิอิ ป้าก็คิดแบบกันกับหลานพลจ้า

อิอิอิอิ ป้าก็คิดแบบกันกับหลานพลจ้า กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล อิอิอิอิ ป้าก็คิดแบบกันกับหลานพลจ้า
    หนักใจเด้บาดเนี่ย แต่ละคนกะดาย 555 สิบ่ได้จ้างกองประกวดมาตัดสินบ่หือ

หนักใจยังพอทนอยู่ได้ แต่นางงามของป้านั่นน้า อิอิอิอิ อกหนักจ้า อิอิอิเอ้ย หนักอก

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    สงสัยต้องให้ลงคะแนน แล้วหยอดลงกล่องเหมือนเลือกตั้ง ส ส กรรมการคือสิบ่อได้ลำบากใจ
    5555

อิอิอิอิ ป้าก็ว่าแบบนั้นเหมือนกันเนาะจ้าหลานอรทัยจ๋า

อิอิอิอิ ป้าก็ว่าแบบนั้นเหมือนกันเนาะจ้าหลานอรทัยจ๋า กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ orathai อิอิอิอิ ป้าก็ว่าแบบนั้นเหมือนกันเนาะจ้าหลานอรทัยจ๋า
    สงสัยต้องให้ลงคะแนน แล้วหยอดลงกล่องเหมือนเลือกตั้ง ส ส กรรมการคือสิบ่อได้ลำบากใจ
    5555
    ขอบใจมากๆเด้อจ้ากุ๊ดไอเดีย อิอิอิอิ สงสัยแย่งกันกันมาลงคะแนแน่ๆเลยอิอิอิอิอิอิอิอิ ป้าก็ว่าแบบนั้นเหมือนกันเนาะจ้าหลานอรทัยจ๋า:l-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ อ้ายทิดเพิ่ม
    สุวรรณภูมิฤดูทำนา สมุทรสาครฤดูแล้ง
    มีต่ะคนงาม ๆ แต่เชียร์ สาวอิมพร์อต ครับ ฮ่า ๆ

อิอิอิ หลานอ้ายทิดเพิ่มจ๋า โอ้โห ป้าคิดว่าหลานลืมป้าไปแล้ว

อิอิอิ หลานอ้ายทิดเพิ่มจ๋า โอ้โห ป้าคิดว่าหลานลืมป้าไปแล้ว กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ อ้ายทิดเพิ่ม อิอิอิ หลานอ้ายทิดเพิ่มจ๋า โอ้โห ป้าคิดว่าหลานลืมป้าไปแล้ว
    มีต่ะคนงาม ๆ แต่เชียร์ สาวอิมพร์อต ครับ ฮ่า ๆ
    ป้าขอขอบใจหลานมากๆเด้อจ้าหลานที่รัก ที่มาเชียร์ สาวอิมพร์อต อิอิอิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หน่อยเบล
    เย้ๆๆๆ เชียร์พี่สาวด้วยคนนะ:l-