หัวข้อ: ฝากข่าวงาน พบปะแฟนรายการสถานีวิทยุ ของ น้าสัก แนเด้อ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ น้าสัก เสือหวาน

ฝากข่าวงาน พบปะแฟนรายการสถานีวิทยุ ของ น้าสัก แนเด้อ

ฝากข่าวแนเด้อ ว้นที่ 18 ธ.ค 53 สถานีวิทยุที่ น้าสัก จัดรายการอยู่กับสถานีพรรคพวกอีก 2 สถานีสิจัดงานพบปะแฟนรายการ มีคอนเสิร์ต กับโต๊ะจีน อยู่อู่รถเมล์สาย 70 ประชานิเวศน์ 3 สนใจสำรองที่นั่งได้เด้อ คนละ 300 โทร. 089-165-1610 ขั่นว่างมาม่วนนำกันเด้อพี่น้อง รับรองศิลปินอังเวทีแน่นอน แล้วพ้อกันเด้อ
    น้าสัก เสือหวาน
    :l-ฝากข่าวงาน พบปะแฟนรายการสถานีวิทยุ ของ น้าสัก แนเด้อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หล่อซวดลวดขี้มูกกื้ดอืดลืดเล็มเหล
    ฮ่วยๆๆสะมายุใกล้ร้านผมแท่ล่ะครับน้า
    ฮิ้วๆๆๆ นัดหาหมู่ก่อนครับ
    ไปเบิ่งหมอลำซิ่งยุครับอู่รถเมย์สาย 70
    ยามกลับเมิดเงินใด้หย่างกลับ 555555

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บอยเมืองยศ
    บล็อก
    1
    น้าสักคับผมว่าสิพานักร้องไปนำสักคนนี่สิได้ขึ้นฮ้านบ่น้อคับ..........

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ เชษ แฟมมิลี่แมน
    จุ้มสวนอ้อย จอง ชัวร์ๆ 3ที่นั่ง ครับ ไปแต่โต ผุสาว ไปหาทางหน้าครับ 5555