หัวข้อ: เพลง ผู้บ่าวคนเดิม

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ให้เว็บมาสเตอร์หนุ่มรูปหล่อแหน่ครับ นอกจากซิความสามารถสร้างเว็บไซต์แล้ว ยังมีพรสวรรค์หลายด้านครับ สุดยอดผู้ชายคนนี่ พี่บ่าวคนเดิมครับ
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    บอกแล้วครับ ว่า อ้ายบ่าว เสียงดี คอนเฟิร์ม 55ฟันธง

บุญบ้านเฮาปีนี้นักร้องนักแสดงเพียบ ม่วนๆ และ เมี่อย แท้ๆ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนตระการ...
    ม่วนๆๆๆครับ เนี้อเพลงกะดี เสียงกะดี....เชียร์อุบลไว้ก่อน 5555
    :l-:d:j

เข้าข้างกันไว้เนาะเฮา อ้ายเอ๋....ไทอุบล เสียงดีๆ... เนื้อเพลงกะม่วน:1-
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    ว๊าวววววว..หล่อ เทห์ เสียงดีอีกต่างหาก..อ้ายบ่าวคนเดิม..ขอเป็นอีกหนึ่งแรงใจให้เด้อจ้าอ้าย..

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    รับงานแสดงได้แล้วท่าน อิอิ เดี๋ยวสิประสานบ่าวข้าวจี่เพิ่มอีก 9 เพลงให้ครบอัลบัม ลงแผ่น ออกจําหน่าย จ่าย แจกได้เลย ดังแน่นักร้องหนุ่มจากอุบล ในนาม นักร้องเสียงร้าวราญ ชาญน้อย เมืองดอกบัว อิอิ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ยามค่ำๆจั่งซี่แฮ่งฟังม่วน..ผมยังบ่อทันได้อยู่เด้อครับ สิเอาไปฟังในรถ..

มื่อนั่นเพิ่นอัดแจกกัน บ่อได้นำหมู่ครับ (ทิดรสอัดซีดีเถื่อนอยู่ปั๊มฮ่างเลย) 555

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    มวนหลายฟังแล้ววาดภาพออกเลยจ้า ฟังแล้วเฮ็ดให้คิดฮอดบ้านเฮงแฮ๊งแฮง ฮือฮือฮือ

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    อัพเดตไฟล์เสียงเสร็จเรียบร้อยครับ..ขอเชิญม่วนต่อๆๆๆ........

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกทุ่งคือสายเลือด
    บ้านฝาง อ.กระนวน จ.ขอนแก่น-เชียงใหม่
    ม่วนๆ ครับผม สวดยอดเจียนๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ รอย บุญเรือง
    ม่วนครับ อ้าย แต่มีอดีตกับอุบล บ่อยากไปปานได๋

Tags for this Thread