หัวข้อ: อยากถามว่าหน้าบ้านมหาตั้งเวลาไว้นำบ่ครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไทเมืองมุก

อยากถามว่าหน้าบ้านมหาตั้งเวลาไว้นำบ่ครับ

คือว่า เข้าเวบบ้านมหาแล้วหน้าแรก เปิดไว้เป็นเวลาโนๆประมาณครึ่งชั่วโมง เวลามาเข้าอ่านเทือหนึ่ง เพิ่นคือให้เข้าระบบใหม่ อยากถามหลายเทือแล้วครับ ตอบแน่สิได้ส่วง 555

เวลาล็อคอินเข้าระบบ อ้ายไทเมืองมุกต้องติกช่องน้อย ที่จำชื่อฉันจ้าเวลาที่เฮาเปิดไว้นาน กะสิบ่ต้องเข้าระบบใหม่จ้า อิอิ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    เขาตั้งระบบไว้ครับถ่าบ่มีการใช้งาน ระบบก็ซิตัดออกจากระบบโดยอัตโนมัติครับถ่าบ่อยากเขาระบบใหม่กะติ๊กตรงจำชื่อฉันไ้ว้เด้อครับ แต่ว่าบ่แน่นำครับเดี๋ยวลืมทิ้่งไว้ เมียเข้ืามาพ้อ งานซิเข้่าครับ
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ติ๊กช่องน้อย ๆ แล้วอย่าลืมออกจากระบบเด้อครับ เพราะเวลาคนอื่นมาใช้กะสิเห็นชื่อเฮาค้างอยู่เพิ่นสิสวมรอยในกรณีใช้เครื่องในร้านหรือที่ทำงานเฮาครับ กะเลยมีคำว่า "ไม่แนะนำ" ครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไทเมืองมุก
    ขอบคุณเด็กน้อยฯ อาว์พลครับ เข้าใจแล้วครับ กันเมียมาจอบเนาะอาว์ต่วง555

Banned

บล็อก
    4
    :l-ย่านเมีย ลักเล่นตั๊วนิ...

แม่นบ่จ้าอ้ายพล อ้ายต่วง ฮ่าๆๆ
    สำพอเพิ่นบ่แนะนำให้ใช่แบบ "จำชื่อฉัน"
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน