หัวข้อ: สาเหตุการงดให้บริการบอร์ดชมรมเลขเด็ด

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

พบปะพูดคุย สาเหตุการงดให้บริการบอร์ดชมรมเลขเด็ด

มีโทรศัพท์มาสอบถามผมว่าเพราะเหตุใดจึงงดการให้บริการบอร์ดชมรมเลขเด็ด ทั้ง ๆ ที่มีผู้คนเข้ามาชมมากมาย เป็นการประชาสัมพันธ์เว็บบ้านมหาดอทคอมได้เป็นอย่างดี

จากการสอบถามทราบว่า สาเหตุที่งดการให้บริการบอร์ดนี้เพราะว่าจะทำให้เว็บล่ม ครั้งที่แล้วเซฟเวอร์เกือบพัง เนื่องจากว่าใกล้วันหวยออก บอร์ดนี้มีผู้คนเข้ามาชมหลายหมื่นคน

เพื่อเป็นการยืดอายุการใช้งานให้พวกเราได้ใช้เว็บบ้านมหาดอทคอมนาน ๆ จึงยอมสละอวัยวะเพื่อรักษาชีวิต เพราะมิเช่นนั้น เห็นทีจะต้องสละชีวิตเพื่อรักษาธรรมะเป็นแน่แท้ สาเหตุการงดให้บริการบอร์ดชมรมเลขเด็ด

หวยกับสังคมไทยเป็นของคู่กัน เป็นความสุขทางใจ และเป็นความหวังอีกแบบหนึ่งที่ได้ลุ้น หากซื้อน้อย ๆ เป็นยาถ่าย แต่ถ้าซื้อมาก ๆ แล้วไม่ถูกซักทีเป็นยาระบาย

หากไม่ซื้อซะเลย ท่านว่าประตูดวงก็จะไม่เปิด อยากถูกหวยแต่ไม่ซื้อหวย แล้วจะถูกหวยได้อย่างไร แต่ถ้าเราอยากจะกินหอย เราไม่ซื้อหอยก็อาจจะได้กินบ้าง เพราะอาจมีคนอื่นซื้อมาให้เรากิน

แต่ระวังจะท้องเสียนะ เพราะอาจหลงไปกินหอยเน่าเข้าให้ สาเหตุการงดให้บริการบอร์ดชมรมเลขเด็ด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 23-11-2010 at 07:08.

Banned

บล็อก
    4
    ไม่มีวิธีอื่นที่จะแก้ไขเซฟเวอร์ล่มเมื่อมีคนเข้ามาใช้เยอะหรอค่ะ

น่าเสียดายนะคะตัดบอร์ดที่มีคนนิยมเยอะ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ครับกะน่าเห็นใจเนาะครับสำหรับคนมักหวยแต่ว่าผมนี่มักเทิ่งหวยเทิ่งหอยครับ เพื่อเป็นการยืดอายุการใช้งานของเซฟเวอร์เนาะครับกะน้อมรับในการตัดสินใจของทีมงานครับ
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไทเมืองมุก
    555 หวยหวยหวย หอย หอย หอย จอบหลอยเอากะได้เด้อไผมัก ผิดมาตายทั้งสองอย่าง

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    งวดนี้ ถ้าเป็นหอยมาแน่ๆ 98 แต่ถ้าหอยเน่ามันคือโตได๋น้อครับอ้าย อิ อิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ผมอยากกินหอย ก่อนอื่นถ้าย้านท้องเสียต้องเลียเบิ่งก่อนครับว่ามันเน่าบ่อิอิอิ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    ฮ่าๆๆๆๆๆ ปิดซือๆ นี้ น้อ ย้านพังว่าสั้น อิอิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21
    เผิ่นปิด เผิ่นกะให้ยาระบายไว้อยู่ดอก เห็นว่ากะดี ทางออกอีกทางหนึ่งกะเข้าไปในกูเกิ้ล พิมพ์คำว่า หวย ออนซอนตะสิมาหลายโพด เลือกเอาเด้อพี่น้อง ถ้าอยากเสียเงินหลายกะดาย
    การพนันมันทำให้เฮาใจใหญ่ตั๊วละครับ ได้ห้าอยากเอาสิบ ได้สิบ อยากเอาร้อย เอาไปเอามาหลุบจ้อย 555 โสน้าหน้า คนมักเล่นหวย 555
    (หมายเหตุ : บ่อแหม่นชี้โพรงให้กระรอกเด้อ อยู่ในดุลยพินิจของไผของมัน ครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนุ่มน้อย; 23-11-2010 at 14:09.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ถ้าพิมพ์คำว่าหอย กะมีหลายคือกันเนาะครับอ้ายหนุ่มน้อย เว่าถึงไผขาดไอโอดีนซั่นดอกหวา 555

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มสุรินทร์เหลา
    วันนี้มีโกสได้แวะมาหลอยจับคอม 555555555 ตัดอวัยวะออกส่วนนึงพะนะ อันไหนบ่สำคัญตัดออกเลยครับ เสียสละเพื่อความสุข ของคนที่เค้าใช้ทุกวัน5555555 แต่น่าจะมีกล่องฝากเลขเนาะ 55555 แบบว่าฝากไว้มุมใดมุมหนึ่ง 5555555

Tags for this Thread