หัวข้อ: ขอเป็นตัวแทน(บ้านมหา.com)

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11

บ้านมหาโพสต์ ขอเป็นตัวแทน(บ้านมหา.com)

เมื่อคืน (๒๔ พ.ย.๕๓) ประมาณหนึ่งทุ่ม ผมไปเยี่ยมคุณยายคำกอง
    ในโอกาสนี้เลยขอเป็นตัวแทนพี่ๆน้องๆ บ้านมหา นำสิ่งของเล็กๆน้อยๆ
    รวมถึงปัจจัยไปฝากคุณยายด้วย โดยมีสมาชิกส่วนหนึ่งนำส่งผ่านผมมา
    สรุปแล้วก็เป็นไปตามวัตถุประสงค์ของราษฎรแล้วนะครับ...งานนี้มีกำนันตำบล
    หนองสังข์ กำนันสมพิศฯ(เป็นผู้หญิง)เป็นพยาน...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wundee2513; 20-05-2011 at 13:31.
    เสรีภาพ เสมอภาค ยุติธรรม

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ขอให้ความดีของท่านพร้อมด้วยคณะจงนำพาทุกท่านไปสู่ความสุขความเจริญเทอญ
    คุณยายคงจะมีความสุขมากเลย สังเกตจากรอยยิ้มลึกๆของคุณยาย

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ esannot
    ขอบคุณหลายครับสำหรับตัวแทนพี่น้องบ้านมหา ถึงผมสิบ่ได้ไปก็ส่งกำลังใจไปช่วยเด๋อครับ

ขออนุโมทนาบุญด้วยจ้า สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทามิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไทเมืองมุก
    คุณความดีเป็นสิ่งที่พึงกระทำ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ขอสนับสนุนการทำดีครับถึงว่าบ่ได่มีส่วนร่วมนำกะเอาใจซ่อยครับ ขอให้ความดีที่ได้ทำไป จงส่งผลให้ท่านเจริญ รุ่งเรือง ทั้งหน้าที่การงาน และทรัพย์สินเงินทองไหลมาเทมาครับ
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ เชษ แฟมมิลี่แมน
    ถือว่าเป็นเรื่องที่ดี อยุ่นำกัน มีหยังกะส่อยเหลือกันแบ่งปันซึ่งกันและกัน
    สิ่งสำคัญอันดับแรก มาก่อนหมู่ นั่น คือน้ำใจครับบบบบบบบบบ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ข้าวเหนียวกะหมูปิ้ง
    น้ำใจอันดี ของพี่น้องเฮา บ่เคยเบิดไปจากใจ เห็นแล้วกะรู้สึกชื่นชม และดีใจกับคุณยาย
    น้อจ้า เพิ่นคือสิดีใจ เห็นรูปแล้วกะ น้ำตาไหลนำ จ้า และขอชื่นชม
    คุณความดีที่อ้ายและสมาชิกได้กระทำในครั้งนี้ ขอให้ผลบุญส่งให้ อ้ายและทุกคนพบ
    แต่ความสุข ความเจริญ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ขออนุโมทนาบุญกับ ยายด้วยคะ สาธุ สาธุ สาธุ
    เห็นคุณยายแล้วปลื้มคะที่คุณยายดีใจ....อดน้ำตาร่วงไหมได้
    ช่วยคนที่เห็นคุณค่า...สุขใจกว่าช่วยคนที่ไม่เห็นคุณค่า...มากเลยเน๊อะคุณดิษฐ
    ขอบคุณ คุณดิษฐมากคะ และพี่ชายด้วยนะคะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สะใภ้อิสาน; 25-11-2010 at 08:35.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คนบ้านบ้าน
    ขอให้ความดีที่ได้ทำไป จงส่งผลให้ท่านเจริญ รุ่งเรือง ทุกประการครับผม
    :*-

Tags for this Thread