หัวข้อ: ขอฝากเนื้อฝากโต

ขอฝากเนื้อฝากโต

สวัสดีครับมาใหม่ฝากเนื้อฝากโตนำเด้อครับมาจอบแต่โดนแล้วละครับแต่ความฝันพึ่งเป็นจริงครับตอนนี้ทางต่างประเทศเข้าไปฟังเพลงทางบ้านมหาบ่ได้เลยครับจิได้แต่ช่วงอ้ายปอบจัดเด้อครับไผ๋ฮู้ปัญหาบอกแน่เด้อครับมาใหม่บ่มีแนวสิเว้าดอกครับ:l-ขอม่วนๆนำเด้อครับ:1-:1-:1-

:welcome3:welcome3:welcome3

ยินดีต้อนรับน้องหนีห่าวสู่บ้านมหาที่อบอุ่นจ้า :l-:l-

เอื้อยเป็นคนแรกเลยเด้อครับนิที่เข้ามาทักสิมีผุได๋มาอีกบ่น้อครับสิโตนบ่าวเฉียงเหนื่อแน่เด้อครับเลียงไว้เบิ่งเล่นแน่เด้อครับ

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    ยินดีต้อนรับสู่บ้านมหาเด้อครับ...หนีห่าว..ชื่อเพิ่นแหมะคักเนาะ..55

.. ตปท.ที่ยังฟังเพลงบ่ได้ คาดว่าเพิ่นกำลังแก้ไขปัญหาอยู่ครับ คลายเหงา
    ในช่วงของดีเจปอบไปก่อนเด้อ ม่วนๆครับ...

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่ความอบอุ่นในเฮือนหลังนี้ครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ยินดีต้อนรับหนีห่าวเข้าสู่เว็บบ้านมหาด้วยความยินดียิ่งครับ

ชื่อเจ้าเป็นตาบ่อยากเอิ้นยามข่อยเมาแถะหือ 55555

โอ้...อยู่ต่างประเทศฟังได้แต่ดีเจปอบบ่ครับ แสดงว่าคลื่นตรงกันครับ

ส่วนดีเจพล ต้องจุดธูปหาเด้อครับ จั่งค่อยสิได้ฟัง 555555

อาจสิเป็นการส่งสัญญาณครับ ผมส่ง 32 ครับ เพราะเครื่องเก่าครับ

ม่วน ๆ ม่วน ๆ และกะม่วน ๆ ครับ พี่น้องบ้านเฮาครับธุจ้า:welcome3

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1
    มาต้อนรับ หนีห่าว เสี่ยวพั่ง จ้า ยินดีต้อนรับแบบเป้นทางการเด้อหนีห่าว ฮ่าๆๆ

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นครับอ้าย เอื้อยสุคนครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทอง
    ยินดีต้อนรับสู่สังคมแห่งการเรียนรู้และการม่วนชืนครับมาๆครับ

หนีห่าว(สวัสดี) คือกันจ้า
    ยินดีต้อนรับเข้าบ้านมหา อิสานออนไลน์จ้า
    เฮ็ดงานยุจีนติจ้า คือใช้ภาษาจีนน้อค่ะ

Tags for this Thread