หัวข้อ: เปิดโต คุ้มสายไหม สายสัมพันธ์ (เรียกน้ำย่อย)

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star

.หวายยยยยย..มาเป็นตะม่วนแท่ ข่อยไปอยู่มุมได่คือบ่เห็น..อิอิ

พี่น้องที่อยู่ไกลๆ แถวพระราม 2 กะยังมาร่วมงานเนาะจั่งแม่นดีหลาย
    ฝนตก ถนนขาดกะบ่มีปัญหาเนาะ เส้นทางแห่งมิตรภาพยังทอดยาว

เห็นบรรยากาสมื่อนี่แล้วมีความสุขครับ..

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ฮ่วยย บ่ได้ไปบ่นิแม็กกี้ คือบ่มีรูป เอิ๊กๆ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    ยินดีด้วยครับมีคุ้มสายไหมเพิ่มมาอีก เสียดายเน๊าะ บ่ได้ไปม่วนนำกัน
    โอกาศหน้ายังมีครับ อ้ายหนุ่มจิ ไปยามเ้ด้อ อ้ายธนิต และสมาชิกคุ้ม
    สายไหม ฮ่า++ ฮิ้วววววว กริ้วววววววว:1-

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เป็นตาม่วนแท้จ้า คุ้มสายไหม อ้ายธนิตปุ้ยกลับบ้านไปพักบ้านอ้ายเด้อ คึ คึ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    อืมครับผม ยินดีกับพี่น้องทางสายใหม รามอินทราครับ มื่อหน้าสิพากองกำลังบูรพาไปยาม จั่งได๋ถ้าอยากมาเล่นน้ำทะเลกะแวะมาทางระยองพัทยาเด้อครับเด้อ สิได้ต้อนรับขับสู้ครับผม
    เสียดายที่ติดภาระกิจสำคัญอย่างยิ่งปลีกโตไปบ่ได้อิหลี และกะย่อนว่าพี่น้องมายามอีกคือกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อาวอ้วนเมืองยศ; 20-12-2010 at 00:25.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ยินดีนำเด้อครับ...ขออภัยหลายๆที่บ่อได้ไป

มื่อวานนี่สุขภาพบ่อดีไปหาหมอ เลยพลาด เอาไว้มื่อหน้าก่อนสิไปยามอ้ายธนิตอยู่.....

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    55555 ครบทุกรูปแบบน่อครับงานนี้ ขอบคุณผู้ใหญ่บ้านคุ้มสายไหมครับ สำหรับการต้อนรับสมาชิกอย่างอบอุ่นน่อครับ ดีใจนำพี่น้องเฮาเบิดทุกคนครับ ฮักแพงแบ่งปันครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    เป็นภาพบรรยากาศที่อบอุ่นขนาดจ้า..เห็นแล้วกะอดปลื้มใจนำบ่ได้

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ เชษ แฟมมิลี่แมน
    บรรยากาศ ดี ม่วน เสียดาย บ่ได้ไป ติดภารกิจ คับ ขอโทษ หลายๆเด้อครับ เอาไว้โอกาส ครับ

สิไปยาม เด้อ สิลักไปดอกครับ สิเอา เอื้อยนวลไปนำ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คนบ้านบ้าน

ดีใจกับผญบ.คนใหม่ คุ้มสายไหม อ้ายธนิต

มหาดุล นอกจากจอบเก่ง เป็นหมอธรรมกะเก่งครับ ปธ.9สนับสนุนอีกตำแหน่งครับ555