หัวข้อ: บรรยากาศ"คืนต้อนรับแม่ฮวก กะเอื้อยเมษา" มายามทางเทพารักษ์จ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ป๊าด อยากได้ภาพตอนอยู่ร้านอาหารของไมค์นำครับ ไผมีรูปอยากได้ครับ ๆ ๆ พลีส ๆ ๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทอง
    โอยย ออนชอยหมอลําหมอแคนเพิ่นครับ
    เด๊นเชอร์กะเต๊นกันสุดยอดเลยเนาะครับ
    บรรยากาศเป็นตาม่วนขนาดครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    น่าสนุกแท้น้อครับ พี่น้องทางนั้นกะหน้าตาดีน้อครับ อ้ายเซียงอย่าลืมมาเด้อ งานวันที่25 ที่จะถึงนี้นะอ้าย
    มาม่วนนำกันครับ ลาดพร้าว 71 เด้อพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เกะโระ(แม่ฮวก)ใจดี
    โอ้ยรูปกะเบิ่งบ่ใด อยากเห็นเดะเนาะคือซิเป็นตามว่น เสียดายเดะบ่ใดไปนำ คริ คริ คริ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ...ขอขอบคุณ มาม่าซัง น้องเจน (แม่ฮวกใจดี) และ น้องเมษา ที่มามอบความม่วนชื่น กับพี่น้องอย่างไม่มีลิมิตชีวิตเกินร้อย

... ขอขอบคุณอ้ายหมอลําธนิตน้อย เพชรพนมไพร และน้องๆทุกท่านที่ไปสนุกสนานกันในวันนั้น (เอ่ยชื่อไม่หมดไปเยอะมากเกือบ 50 ท่าน)

...ขอบคุณที่มงานข้าวจี่มิวสิค ศิลปินทุกท่าน อาจารย์นักดนตรีทุกท่าน ทีมงานดาวตลก และขอขอบคุณ เจ้าของร้าน แอ๊ดดี้แปดแสนที่บริการพวงนมย่างและลิ้นย่าง อย่างอิ่มหนําสําราญ

...ท้ายนี้ บ่าวข้าวจี่ ฝากบอกมายังแม่ฮวก กับน้องเมษาว่า มาครั้งหน้า สิเอาเวทีเครื่องเสียง พร้อมศิลปิน หางเครื่องชุดใหญ่มาต้อนรับ ฟรีๆเลย ฮ่าๆๆๆๆ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เกะโระ(แม่ฮวก)ใจดี
    โอ้ยรูปกะเบิ่งบ่ใด อยากเห็นเดะเนาะคือซิเป็นตามว่น เสียดายเดะบ่ใดไปนำ คริ คริ คริ
    คิดว่าเป็นแต่เรา ดูภาพไม่ได้จ้า คงสนุกมากนะคะ

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    จัดไปครับ...ขอบคุณแม่ฮวกใจดี เมษา และทีมงานผู้ติดตามหลายๆท่านน่ารักมากครับ...ส่วนภาพวีดีโอCOMING SOONพะนะ.......

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปั้ม อาภัพ
    ไปแป๊บหนึง แบบว่าตื้นตัน เบิดคำสิเว่า มวนพอๆกันกับงานน้าสักเสือหวาน นั่นล่ะ 555 ฮิ้วววว

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    อ่าๆๆๆ เอ่อๆๆๆ เขาเบิ่งรูปกันจังใด๋ ปุ้ยคือบ่เห็น หรือว่าเป็นเฉพาะเครื่องปุ้ย
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร

ม่วนอีหลีเน๊าะ แม่ฮวก ยังดูเป็นเด็กๆ อยู่เร้ยยย ฮ่า+++