หัวข้อ: ขอเชิญเพื่อนสมาชิกร่วมอวยพรวันเกิด

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกร่วมอวยพรวันเกิด

วันที่ 24 ธันวาคม 2553 วันคล้ายวันเกิดของสมาชิกบ้านมหาดอตคอม 4 ท่าน มี ผู้บ่าวเมืองร้อยเกาะ บ่าวจอหอ สาวนาโคก และ คนมักเล่นพิน ขอเชิญท่านสมาชิกร่วมอวยพรวันเกิดครับ

สุขสันต์วันเกิดทุกท่านนะครับ ขอให้มีพลังกาย พลังใจ สมบูรณ์ พอกพูนด้วยความสุขสดชื่น ไร้ทุกข์ ไร้โศก ไร้โรค ไร้ภัย นะครับ

ธุจ้าธุจ้าธุจ้า

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกร่วมอวยพรวันเกิด

:l-:l-:l-

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกร่วมอวยพรวันเกิดขอเชิญเพื่อนสมาชิกร่วมอวยพรวันเกิดขอเชิญเพื่อนสมาชิกร่วมอวยพรวันเกิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนุ่มน้อย; 24-12-2010 at 09:49.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หน่อยเบล
    สุขสันต์วันเกิดทั้ง4ท่านเด้อจ้า ขอให้มีความสุขกันทั่วหน้าทุกคน
    สุขกายและใจตลอดไปจ้า
    สมหวังดั่งใจที่หวังไว้จ้า

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    เนื่องในวันคล้ายวันเกิดท่านผู้บ่าวเมืองร้อยเกาะ บ่าวจอหอ สาวนาโคก และ คนมักเล่นพิน กะขออวยพรให้ท่านทั้ง 4 ประสบแต่ความสุข สมหวัง ในหน้าที่การงาน มีเงินมีทองหลายๆ ครับผม
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    สุขสันต์วันเกิดและวันผู้ให้กำเนิดนะครับทั้ง 4 ท่าน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คนบ้านบ้าน
    วันคล้ายวันเกิดของสมาชิกบ้านมหาดอตคอม 4 ท่าน มี
    ผู้บ่าวเมืองร้อยเกาะ
    บ่าวจอหอ
    สาวนาโคก
    และ คนมักเล่นพิน

สุข สดชื่น สมหวัง ดั่งความตั้งใจไว้ทุกประการนะครับ

:b-b:b-b:b-b:b-b
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนบ้านบ้าน; 24-12-2010 at 08:41.

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    สุขสันต์เนื่องในวันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขหลายๆครับผม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอให้มีความสุขมาก ๆ สุขภาพแข็งแรง เด๊อ...

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี

ขอให้มีความสุขหลายๆครับผม

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    สุขสันต์วันเกิดเด้อครับ สำหรับสมาชิกทั้ง4ท่านเนาะ ขอให้เอื้อย-อ้ายทุกคนร่ำรวยแข็งแรง
    เงินทองมากมายก่ายกอง ใช้จ่ายบ่ขาดมือเดอ้ครับ

หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มะเหมี่ยว
    สุดประจิมที่ริมเมย
    ในวันคล้ายวันเกิดในวันนี้ ขอให้บ่าวเมืองร้อยเกาะ +บ่าวจอหอ+สาวนาโคก+ คนมักเล่นพิณ ขอให้ท่านเจริญ รุ่งเรือง เฟื่องฟูตลอดปีและตลอดไป happy birthday & merry christmas & happy new year