หัวข้อ: ภาพงานปีใหม่ คุ้มจันทบุรี

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8

เพิ่มเติม

เพิ่มเติม

เพิ่มเติม

เพิ่มเติม

เพิ่มเติม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 28-12-2010 at 12:09. เหตุผล: ย่อภาพจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มเมืองพล
    ออยยยยยยยม่วนคักพี่น้องมือนั้น555555จนหลงทางแมะ ขอบคุณสุๆๆคนที่มาหากันได้แบบไม่ได้เห็นหน้ามาก่อน ตาฮักหลายพี่น้อง มือนั้นกะมี ผมหนุ่มเมืองพล อ้ายจุมโพ้ ไหย่บุญศรี ธีระปลัด
    พี่หาญ ครูคอม บ่าวอุบลอีกผุนึ่งเด้อข้างพี่หาญ ออยยยยแต่ว่าอิโตนคน ซงเหล้าแมะ5555
    บ่าวโพ้เลาฟ้าวหลาย มีการแลกเวรมากินเหล้าเสย555555น้องโพ้ ออยยยเมาลืมทาง

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    กับข้าวมีแต่หน้ากินน้อจ้า เห็นอาหารบ่ได้ปุ้ยอยากกิน อิ อิ อิ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8
    ขอบคุณครับที่ย่อรูปให้ ผมย่อแล้วนึกว่าตะสิน้อยให้

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    เห็นภาพบรรยากาศแล้วอบอุ่นดีเนาะครับ เสียดายบ่ได่ไปฮ่วมนำครับเพราะว่าถึกมื้อเดียวกันกับคุ้มสามเสนเลี้ยงปีใหม่เนาะครับไว้พ้อกันวันที่ 8 มกราคม ครับ
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง