หัวข้อ: ประกาศข่าวดี ห้องแชทแบบเก่ากลับคืนมาแล้วจ้า

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197

ประกาศข่าวดี ห้องแชทแบบเก่ากลับคืนมาแล้วจ้า

ประกาศข่าวดี ห้องแชทแบบเก่ากลับคืนมาแล้วจ้า

บัดนี้ทางเว็บบ้านมหาดอทคอมของพวกเราทุกคน
    ทนเสียงเรียกร้องจากชาวห้องแชทไม่ได้

ท่านเว็บมาสเตอร์คนรูปหล่อใจดี ก็เลย นำห้องแชทของเก่าของเดิมของพวกเรา
    กลับคืนให้เป็นของขวัญวันปีใหม่ให้พวกเราแล้วจ้า

นั่นคือ ใครเป็นสมาชิก หรือไม่เป็นสมาชิก ก็สามารถเข้าพูดคุยสนทนากันได้จ้า

ม่วนอีกแล้วพี่น้อง พวกเรามีความสุขมากกับของขวัญชิ้นนี้ค่ะ

ขอบอกว่าให้พวกเรารักษากติกามารยาทให้ห้องแชทของเราให้ดีที่สุดนะจ๊ะ

เพราะห้องแชทเป็นสมบัติของพวกเราทุกคนจ้า และเราก็รักมากด้วย

จุ๊บบบบบบบบบบ เว็บมาสเตอร์ก่อนอะนะ

อ้าวเลยฉลองด้วย กันตรึมอินเดีย เลยจ้า อิอิ
    ฟังเบิ่งเด้อจ้า

[wma]http://www.file2go.com/mrun.php?me=20028s3[/wma]

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khonsurin; 01-01-2011 at 03:20.

อิสระ เสรี เสมอภาค

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ขอบคุณหลายๆ เด้อ ท่านเวปมาสเตอร์

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    ขอขอบคุณเว๊บมาสเตอร์อย่างสูงครับ
    สิลองแซทเบิ่งจักเทื่อครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ แตนน้อย
    คะเจ้าอิโตนอ้ายหนุ่มหน้าลาว ย่านทนพิษความคิดฮอด... ผุลังคนเพิ่นบ่ไหว เพิ่นเลยเปิดให้แล้วบาดนิ ได้เวลาปล่อยงูอีกแล้วอ้ายหนุ่มฯ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ห้องแชทเปิดบริการคือเก่าแล้วติ้น้องเล็ก จั๋งใด๋ก็เบิ่งแงงซอยกันเด้อ
    อย่าตีกันในห้องแชทเด้อ เวบมาสเตอร์เพิ่นจิปิดอีก อิ อิ อิ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ยาดดีเจพลกันตี้จั่งเถียงกันตีกันในห้องแชต เอิ๊ก...

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    ห้องแชทไม่เคยเถียงกันค่ะ นอกจากมีสิ่งแปลกปลอมบางระยะ
    แต่คิดว่าคงเป็นบทเรียนให้พวกเราแก้ไขสถานการณ์ได้จ้า

มีแต่คนน่ารัก พวกเรารักและคิดถึงกันตลอดเวลา
    ไมตรีจิตที่ไดรับ คือกำลังใจในการต่อสู้กับภาระหน้าที่การงานค่ะ

อิสระ เสรี เสมอภาค

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11

บ้านมหาโพสต์

ขอฉลองชัยในแชทอีกจักแก้ว
    จะได้เจออีกแล้วดวงใจพี่
    เพราะห่างเจ้ามาเกือบปี
    ปีใหม่นี้จะจ๊ะจ๋าคนดีให้สมใจ

ขอบคุณใน น.จ.ว.ม.ต.
    ไม่ได้เผลอแสร้งเฉไฉ
    ขอบคุณท่านด้วยหัวใจ
    ขึ้นปีใหม่ห้าสี่จงสวัสดีโชคดีเอย...

:b-b :*-
    เสรีภาพ เสมอภาค ยุติธรรม

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ข้าวต้มมัด
    ดีค่ะ สิได้มีหม่องนังกอดเข่าเปิดอกคุยกันกับน้องหนิง อิอิ (เข้าง่ายคือเก่าบ่ค้า)

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    เข้าไปหลายวันแล้ว ได้เจอพี่น้องเดิมๆ แล้ว ขอบคุณ วมต ค่ะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

Tags for this Thread