หัวข้อ: ขอเชิญพี่น้องทุกท่าน ร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดของเอื้อยติ๊กต๊อค หนุ่มเมืองบัวบาน และ cyberonline กันเด้อจ้า

ขอเชิญพี่น้องทุกท่าน ร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดของเอื้อยติ๊กต็อค หนุ่มเมืองบัวบาน และ cyberonline กันเด้อจ้า

เนื่องในวันที่5มกราคม2554นี้ เป็นวันคล้ายวันเกิดของเอื้อยติ๊กต็อค หนุ่มเมืองบัวบาน และ cyberonline
    สาวทองแพงก็ขอเชิญพี่น้องทุกท่านมาร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดให้เพิ่นนำกันเด้อจ้า ขอบคุณค่ะ
    ขอเชิญพี่น้องทุกท่าน ร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดของเอื้อยติ๊กต็อค หนุ่มเมืองบัวบาน และ cyberonline  กันเด้อจ้า
    Joyeux Anniversaire
    Happy Birthday ด้วยหัวใจ ฝากส่งไปผ่านฟากฟ้า
    คิดอะไรขอให้ได้ตามปรารถนา ชีวิตชีวามีแต่สิ่งดีๆ
    วันเวลาผันเปลี่ยนเวียนมาครบ
    มาบรรจบอีกครั้งในวันนี้
    ขออวยพรให้สุขสวัสดี
    สุขภาพดี ปราศโศก ทุกข์โรคภัย......ฯลฯ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวทองแพง; 05-01-2011 at 02:44.
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24
    ขอให้มีควมสุขเด้อนาง
    สุขภาพแข็งแรง ฮักแพง เบิ่งแหยงจ่ะของ
    ให้มีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิต สุขสันต์วันเกิดเด้อจ้า
    อิหล่าติ๊กต๊อค+หนุ่มเมืองบัวบาน และ cyberonline

สะดิ้งคือน้องได้ยินเสียงฆ้องกะแล่นตำ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ร่ำรวยความสุขมากๆเด้อครับ อยากได้สิ่งใดก็ขอให้ได้สมปรารถนา นะครับ

hbd:hbd:hbd:

hbd:hbd:hbd:
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนุ่มน้อย; 05-01-2011 at 05:48. เหตุผล: Image added

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28
    สุขสันต์ วันเกิดจ้า สำหรับเจ้าของวันเกิดในวันนี้
    น้องอี๊ทก็ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
    คิดหวังสิ่งใด จงพลันสำเร็จ พลันสำเร็จจ้า

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    สุขสันต์วันจ้า คิดหวังสิ่งใด สำเร็จทุกประการ มีความสุขมากมาย ร่ำรวยๆ เด้อครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ขอให้อยู่ดีมีแฮง ให้มีความสุขหลายๆเด้อน้องหล่า................

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ mewcoppy
    :l-:l-อยู่ดีมีแฮงครับ (น่ารักดีครับ)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย

สุขสันต์วันเกิดจ้า
    มีความสุขหลาย ๆเด้อ
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    สุขสันต์วันเกิดน้องสาวที่น่ารักจ้า ขอให้มีความสุข สมปรารถนาทุกประการนะคะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีแต่ความสุข สมหวังในทุกเรื่องที่ทำครับ เฮงๆๆๆๆๆ

Tags for this Thread