หัวข้อ: รับสมัคร พระเอกและนางเอก มิวสิค

ฝ่ายเทคนิค ควบคุมการแสดง
    Mr.ขวัญใจสื่อมวลชน
    สัญลักษณ์ของ ทิดรส มักม่วน

รับสมัคร พระเอกและนางเอก มิวสิค

ด้วยทางทีมงานข้าวจี่เร็คคอร์ด ได้สร้างสรรศิลปิน

กรุง รุ่งนิรันดร์

เจ้าของงานเพลง
    สาวมักแว่, คึดนำอ้ายแน,ถามใจคนคึดฮอด,แค่เศษเวลา

รับสมัคร พระเอกและนางเอก มิวสิค

และตอนนี้อัลบั้มกะเสร็จสมบูรณ์แล้ว
    ทางทีมงานจะถ่ายทำมิวสิควิดีโอ จึงต้องการนักแสดงหน้าใหม่เข้ามาร่วมงาน
    ท่านใดที่มีลูก มีหลาน มีคนฮู้จัก และต้องการไฮ่ลูกหลานของท่านเข้าวงการ
    กะขอเรียนเชิญได้ครับ
    รับสมัครเพียง 6 ท่าน ชาย3 หญิง 3 เท่านั้นเองครับ

คุณสมบัติ
    1.อายุ บ่เกิน 25 ปี
    2.หน้าตาดี (
    3.หุ่นดี (ส่วนสูง 170 ขึ้นไป)
    4.รักในงานการแสดง
    5.กล้าแสดงออก

สถานที่ถ่ายที่ทำ จังหวัดปราจีนบุรี
    วันเสาร์ที่ 15 และวันอาทิตย์ที่ 16 มกราคม 2554

สนใจ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ อ.ข้าวจี่
    และทิดรส มักม่วน 085-9552616

อย่า!พลาด ....โอกาสเป็นของท่านแล้ว
    ฅนฮักบ้าน สืบสานประเพณี
    และวัฒนธรรมพื้นบ้าน
    ของคนอีสานบ้านเฮา

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    คุณสมบัติ
    1.อายุ บ่เกิน 25 ปี..............เกินอยู่นิดดดดหนึ่ง อิอิ..
    2.หน้าตาดี (................ดีไปเบิด....เหลือแต่บ่อดี 555
    3.หุ่นดี (ส่วนสูง 170 ขึ้นไป).........อันนี่พอได้
    4.รักในงานการแสดง................ อันนี่บ่อมักเลย 555
    5.กล้าแสดงออก...............มีแต่ความอาย บ่อกล้า อิอิ..

ทั้งเบิดที่ว่ามานี่ ผู่ข่าได้แต่ส่วนสูงอย่างเดียว.. งานนี่ผ่านไปก่อน... อิอิ...

ฟ้าวๆเด้อครับไผมีคุณสมบัติตามที่เพิ่นว่า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย

คุณสมบัติ
    1.อายุ บ่เกิน 25 ปี........เกินมานิดหน่อย7ปีได้บ้อ555
    2.หน้าตาดี (...........เอาแบบบ้านๆได้บ้อ ตั้งแต่จำความได้บ่เคยเลย5555
    3.หุ่นดี (ส่วนสูง 170 ขึ้นไป)........เป๊ะเลย
    4.รักในงานการแสดง..........ทุกคืนกะแสดงยุ
    5.กล้าแสดงออก.........แสดงแบบได๋ละ ถ้าแบบนั่นกล้ายุ5555555

หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ศิลปิน นักแสดง
    นางไหขวัญใจบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ noonam
    กรี๊ดดดดดดดดดดคุณสมบัติไหน้ำ ครบถ้วน ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววว
    อะโหล อะโหล โทรไปก่อง เอิ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    สมัครแต่นางเอกกะพระเอกนั่นบ้อ บ่สมัครโจรแหน่บ้อครับ
    เดวถ้านั่นสิส่งสาวเอือด สาวงามสาวส่าเข้าสมัครนางเอกสาบ้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวห้วยละโอง; 06-01-2011 at 09:56.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวน้ำโสม
    อันข้อ2.สิพอมีให้ยุเด้ออ้าย..อิอิ เพราะเคยถูกจับมาแล้วข้อหานี้ล่ะฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ข้ออื่นบ่ผ่านจักอัน...อิอิกะฟ้าวๆๆเข้าเด้อครับไผ๋อยากแจ้งเกิดขอเอาใจชอยครับผม..

ฝ่ายเทคนิค ควบคุมการแสดง
    Mr.ขวัญใจสื่อมวลชน
    สัญลักษณ์ของ ทิดรส มักม่วน
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวห้วยละโอง
    สมัครแต่นางเอกกะพระเอกนั่นบ้อ บ่สมัครโจรแหน่บ้อครับ
    เดวถ้านั่นสิส่งสาวเอือด สาวงามสาวส่าเข้าสมัครนางเอกสาบ้อ
    โจร บ่ต้องดอกครับ อยู่ในทีมงาม มีหลายยุ 555

หน้าคือโจร เมิดทุกคน อิอิอิ
    ฅนฮักบ้าน สืบสานประเพณี
    และวัฒนธรรมพื้นบ้าน
    ของคนอีสานบ้านเฮา

ฝ่ายประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวแพม
    คุณสมบัติกะคิดว่าผ่านจ้า ผ่านไปเลยทุกข้อ อายุนิกะพึ่งจะ20 พอดีเปะวานนี้ แต่ว่ารับสมัครผู้กำกับบ่ค๊า......รับรองความม่วนๆๆๆกว่าแสดงอีก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวแพม; 06-01-2011 at 10:33.

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    บ่แวะมาถ่ายทำทางบ้านเฮาแหน่เนาะครับคุณพ่อทิดรส จิได้ซ่อยแบกขาตั้งกล้อง อิ อิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    คิวบ่ว่างครับ ติดแสดงหนังอยู่แถว ๆ น้ำตกสระบุรีครับ

แสดงมาหลายเรื่องแล้วกะบ่ผ่าน กบว. จักเทือ 5555