หัวข้อ: ของขวัญที่แสนประทับใจ "จากลุงเดวิด"

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

รอบยิ้มพิมใจ ของขวัญที่แสนประทับใจ "จากลุงเดวิด"

วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2554 เป็นระยะเวลาที่ปุ้ยอาศัยอยู่สหรัฐอเมริกา ครบ 5 ปี
    ไล่ๆกับอาศัยชายคาบ้านมหา ของขวัญชิ้นแรกจากลุงปุ้ยซื้อให้ในวันปีใหม่ ควบวันเกิดนำ ของขวัญที่แสนประทับใจ "จากลุงเดวิด"
    กับการอยู่ที่นี่ 5 ปี ปุ้ยก็ดีใจนึกว่าซื้อเพชร ซื้อทองให้ปุ้ย ปุ้ยก็ซอกหาเบิ่งของขวัญในบ้าน
    หาทอใด๋ก็บ่เห็น ลุงบอกเบิ่งหน้าบ้านพะนะ หน้าบ้านเบิ่งตั้งด๋นก็บ่มีหยัง ลุงบอกหาเบิ่งดีๆ
    หาจนปุ้ยท้อ จนเลาเฉลย ป๊าดดดดดดดดดด ซื้อล้อรถให้ปุ้ย 4 ล้อ เห็นแล่วประทับใจอย่างมาก
    ล้อรถ 4 ล้อ เหมาะกับผะหญิงร่างกาย บึกบึน กำยำ ล่ำสัน อย่างปุ้ย ของขวัญที่แสนประทับใจ "จากลุงเดวิด" ดีใจหลายปุ้ยต้องลงกระทู้
    55555+ ของขวัญถูกใจอีหลี ขอบคุณ คุณลุงปุ้ยที่น่าร๊ากกกกก อยู่เสมอ
    ธุจ้าธุจ้าธุจ้า

ของขวัญที่แสนประทับใจ "จากลุงเดวิด"

ของขวัญที่แสนประทับใจ "จากลุงเดวิด"

ปล. ปุ้ยหวังว่าคราวหน้าลุงปุ้ยซื้อปืนให้ปุ้ยจักด้ามเอาไว้ในรถจ้า :l-
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ผมว่าดีกว่าซื้อแหวนครับเอื้อย แบบนี้มันได้ไช้งานอิหลี ถือว่าซื้อรองเท้าใหม่ให้ 55 ..ลายงามๆครับ..

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    คราวหน้าซื้อพวงมาลัยเด้อลุง 555555

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไทเมืองมุก
    สวยมากๆเลย อันที่เปลี่ยนออกส่งพัสดุมาให้แน่เด้อหล่า555555

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    สวยงามจ้า พี่ปุ้ย บอกลุงว่าปีหน้าขอรถทั้งคันเด้อ อิอิ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ขอบคุณที่ชมจ้าบ่าวเอ๋ สงสัยเฮาสองคนจิบ้าแต่งรถเนา อิ อิ

อ้ายไทเมืองมุก ถ้าอยู่ใกล้ๆจะส่งของให้ดอกจ้า

แม๊กกๆ ฝันไปเทาะแม็กเอ๊ย 5 ปี เบิ่งดู้เปลี่ยนล้อรถให้ 4 ล้อ กว่าจะได้ตั้งของขวัญจากลุง 5 ปี 5555+

อ้ายพล พวงมาลัย หาผะบ่าวซื้อให้จ้า อิ อิ ผะบ่าวซื้อให้แน๊มักแบบนี่
    อยากได้พวงมาลัยใหม่แหม๋ ซื้อให้แน๋

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 11-01-2011 at 11:10.
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    ล้อแม็ก สวยครับ จะให้ดีเป็นสีฉูดฉาดหน่อยดีไหมครับคุณเป้ย.....ฮ่า

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    ขอจักล้อแน่นาเจ๊ปุ้ย อิอิ
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....

Tags for this Thread