หัวข้อ: กิจกรรมทำบุญเลี้ยงพระปีใหม่2554 คุ้มบูรพา

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    คาดว่าจะมีกิจกกรรมดีๆ ยังงี้ออกมาให้พี่น้องบ้านมหาเฮาได้ร่วมทำบุญ ทำกิจกรรมดีๆ ยังงี้นำกันอีกยุครับ
    หลังจากที่ประชุม(ย่อย) มื่อนี่ได้มีการพบปะกัน(อีกแล้ว) หวังว่าก่อนสิ้นปีเฮาน่าสิมีอีหยังออกมาอีก
    จากเจ้าโปรเจค บ่าวธนา อิอิ แต่ทางอาวอ้วน คือสิได้เมือไปยุบ้าน เปิดโตคุ้มยโสธร อีกคุ้มหนึ่ง
    เพื่อตุ้มโฮมพี่น้องทางยโส หรือพาเพิ่นไปโฮมกับทางอุบลพุ้นหละครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    อั่นได๋นออาวอ้วนนนนนนนนนนน ผญบ.ห้ามทิ่มคุ้มเด็ดขาด เดี๋ยวสิพาลูกบ้านประท้วงปิดโรงแรมสตาร์จักเจ็ดมื้อเด๋ ไผยุคุ้มบูรพามาช่อยกันมัดขาผญบ.ไว่เดอจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย
    ขอบคุณทีมงามคุ้มบูรพาเด้อจ้าที่จัดงานสร้างความรักความอบอุ่น สร้างความสามัคคี ขอบคุณทุกท่านที่ได้ร่วมทำกิจกรรมนำกันม่วนเมื่อยอิอิ อิ่มสุข สาธุ
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

ศิลปิน นักแสดง นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจป้านวลม่วนโสตาย
    ทางนี้คือสิบ่กล้าไปอีกดอกเด้อผม ย่านคนชังแมะ555555555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    สุดยอดครับ ขอชมด้วยใจจริง เพราะปกติแล้วผมบ่ค่อยชมผู้ใด๋ง่าย ๆ ครับ ฮ่า ๆ ๆ กรี๊ด ๆ ๆ ๆ เอาอีก ๆ ๆ

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    กลับมาอีกครั้งแล้วครับ เอาภาพบรรยากาศเก่าๆ มาฝากมาต้อน ปีหน้า 8 มกรา 55 มาเจอกันอีกครั้งนะครับ เสาร์นี้ไม่ตรงกับวันเด็ก หวังว่า หลายๆ ท่านคงได้มาสนุกร่วมกันนะครับ