หัวข้อ: เพลงคิดถึงเธอ เดอะสตาร์ ดีเจลูกหิน อินเตอร์

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1

เพลงคิดถึงเธอ เดอะสตาร์ ดีเจลูกหิน อินเตอร์

ในที่สุดอัลบั้มพิเศษบ้านมหาดอทคอม

โครงการเติมฝันปั้นดาวได้ดำเนินการมาก็ไกล้จะสำเร็จแล้ว เหลือเพียงการเก็บรายละเอียดอีกเล็กน้อยเท่านั้นก็จะเสร็จสมบูรณ์ตามที่ทางทีมงานได้กำหนดไว้ ขอขอบคุณสมาชิกบ้านมหาที่คอยตามเชียร์ให้กำลังใจกันตลอดมา:l-:l- ขอบคุณศิลปินบ้านมหาทุกๆท่านที่ให้เกียรติเสียสละเวลามาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้อีกครั้งหนึ่งครับธุจ้าธุจ้าเพลงคิดถึงเธอ เดอะสตาร์ ดีเจลูกหิน อินเตอร์เพลงคิดถึงเธอ เดอะสตาร์ ดีเจลูกหิน อินเตอร์เพลงคิดถึงเธอ เดอะสตาร์ ดีเจลูกหิน อินเตอร์

เพลงคิดถึงเธอ เดอะสตาร์ ดีเจลูกหิน อินเตอร์

เพลง คิดถึงเธอ
    ศิลปิน ดีเจลูกหิน อินเตอร์
    เรียบเรียงดนตรี บ่าวข้าวจี่

[4SHARED]http://www.google.co.th/embed/865777833/75afa3f8[/4SHARED]

download
    http://www.google.co.th/audio/HULKwJ_O/___-_.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 24-10-2011 at 06:04.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    เยี่ยมคัรบผม เพราะหลาย

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    สุดยอดจ้า ดีเจเสียงหวาน :l-
    ม่วนจ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ขอจองในใจ
    พี่ลูกหินเสียงหวาน ๆ มากค่ะ อย่างนักร้องตัวจริงเลยค่ะ
    อย่างนี้ต้อง :b-b :b-b

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองขอนแก่น
    คื่อแล้ว ครับ มวนหลายครับ เสียงดีอีหลีครับ เป็นกำลังใจให้เด้อครับ ศิลปินบ้านมหาเฮ่า...ฮี้ว :d:j

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    นี้ก็อีกผลงานที่ตั่งตารอ
    คิดถึงเธอใจระเมอ..น้ำตาประท้วงทันที
    ชู้ป้ายความหงา
    ฟังแล้วฟังอีก น้ำตานิก็ออกมาประท้วงเหมือนกันจ้า....คิดถึงเธอ
    ลูกหินเสียงหวานมากคะ ออกเศร้านิดๆกับเนื้อเพลง คิดถึงเธอ
    คนแต่งเนื้อเพลงนี้...โดนใจมากคะเพราะมากคะ

ว้าวววววววว ม่วนหลายจ้า
    เพลงโดนใจคักๆจ้าเพลงนี้ เสียงพี่ลูกหินกะร้องได้ม่วนหลายจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ม่วนครับม่วนๆๆๆๆๆ........ปานนักร้องอาชีพเลย

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ปร๊าด/คือม่วนแท้ เสียงกับหุ่นคนละแบบเลยน้องลูกหิน อิอิ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    กรี๊ดๆๆๆๆๆๆ ดีเจเสียงอ้อน หวาน จับใจ แต่เนื้อหาเพลงเศร้าสร้อยชวนให้สงสารดีเจ....มอบหัวใจให้กับเธอคนที่มีเจ้าของ.
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

Tags for this Thread