หัวข้อ: ภาพงานแต่งน้องกุ้งสาวขอนแก่นน้องโชคจ้า

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    ขอแสดงความยินดีกับเอื้อย อ้ายทั้งสองค่ะ

จะตั้งตารอ น้องโชค จูเนียร์..อิอิ...

ปล. คิดฮอดมิตรภาพลาบก้อยที่สูด....................

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    ขอบคุณ..ภาพสวยๆจ้า..พี่ลูกหิน

นู๋ติดงาน...ไม่ได้ไปเลยค่ะ..เสียดายจังงง

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    แสดงความยินดี ด้วยเด้อจ้า เบิ่งภาพแล้วยิ้ม มีความสุขไปนำเลยจ้า ขอบคุณภาพสวยๆ จ้าพี่หิน
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    ขอบคุณเอื้อยลูกหินที่เอาภาพมาแบ่งปัน
    แล้วกะขออวยพรให้อ้ายเอื้อยทั้ง 2 ครองรักกันอย่างมีความสุข

เป็นอีกงานแต่งที่เบิ่งแล้วมีความสุข อุดมสมบูรณ์เทิงเจ้างานและผุร่วมงาน...จ้วดดดด

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพล
    หนักช่อยกันหาบ หยาบช่อยกันดึงเด้อบาดทินี้ .... มีความสุขมากๆนะครับทั้ง 2 ท่าน บาดได๋น้ออ เจ้าของสิมีงานแนวนี้นำเผิ่น

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ
    กระผมนักรบหัวใจและกุ้งสาวขอนแก่นขอกราบขอบพระคุณเวปบ้านมหาที่ให้โอกาสเราทั้งสองได้มาพบกันขอขอบพระคุณดีเจคู่ขวัญคุณอ้ายพลคุณพี่เด็กน้อยน่ารัก คุณป้าแดง คุณแม่เสี่ยวที่รักดีเจสาวไร่อ้อย คุณดีเจลูกหินอินเตอร์พี่พลอยที่แสนสวยใจดีนำพร้อมกับพี่เขยในเร็วๆนี้คุณพี่เขยพิณ น้องนิสาวหนองคายพร้อมกับคนรู้ใจคุณน้องนัท น้องสาวทีแสนจะน่ารักน้องหนิงน้องไอดิน น้องสาวที่น่ารักน้องอิ๊ทสาวบ้านแต้ และขอขอบพระคุณพี่ๆน้องๆทั้งหลายที่คอยเป็นแรงใจให้เราสองคนด้วยดีตลอดมา
    ขอกราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
    นักรบหัวใจ&กุ้งสาวขอนแก่น

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=gY-NCovVrxE&feature=related
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นักรบหัวใจ; 30-12-2011 at 13:12.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    แทนคำขอบคุณ
    kung สาวขอนแก่น & นักรบหัวใจ
    13 มกราคม 2554

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ผู้ก่อการรัก; 19-01-2011 at 09:21. เหตุผล: ลดขนาดภาพค่ะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ สาวสุ
    ตาฮักทั้งคู่เนาะจ้า มีความสุขแบบนี้ตลอดไปเด้อจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ขอให้มีความสุขหลายๆ เนาะ ...............

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    ดีใจด้วยนะค่ะ ขอให้ครองรักกันยาวนาน มีนักรบหัวใจตัวน้อยๆไวๆเด้อจ้า..

Tags for this Thread