หัวข้อ: เก็บตกส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ณ.ที่อยู่ใหม่มาฝากจ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวน้ำโสม
    อืมมมมม..กะว่าแมนเพินหายไปทางได๋ซั่นดอก ไทเมืองแมะ ที่ไหนได้แอบไปเป็นกุ๊กมือหนึ่งนี้เอง..กลับมาบาดนิกะมวนๆๆคือเก่าเด้อไทเมือง...อิอิ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    อยู่ไสกะม่วนเนาะหล่าพี่ๆ น้องๆ บ้านเฮา นี่คือความเป็นคนไทย มักสนุกสนาน
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    ดีใจนำเดอจอยยยยยยย ป้ากะซอมยุโดนเติบแล้วหละ ฟ้าหลังฝนกะสดใสนอจ้า พอยุกะพอเดอหล้า เอาแค่พอเพียงหนา ป้าว่า อิอิ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

ขอบคุณป้าแดง เอื้อยแจง อ้ายบ่าวเซียงน้อย เจ๊ปุ๊ย อ้ายริน(สุราซอง)เพื่อนสาวผู้้ฮ้าย แล้วกะน้องทองแพง น้องแอน แล้วก็สู่คนเด้อจ้าที่เข้ามาชมกระทู้ของสาวส่าเมืองอุดร

นับแต่มื้อนี้ จอยคือสิบ่แม่นคนเลี้ยงไก่ คือเก่าแล้วหล่ะจ้า ลาออกจากการเป็นพนักงานฟามร์ไก่แล้ว :ข:

เจ้าทำงานยังได้ม่วนนำหมู่อยู่เนาะแม่ดอง...ข่อยทำงานมื้อคืนปีใหม่จนฮอดตี1...
    ขับรถกลับบ้านผ่านหมู่บ้านใด๋กะเจอแต่คนเมา เขาออกมาจุดพลุกัน...เบิ่งแล้วกะเป็นตาม่วน
    อยากไปเป็นกุ๊กนำเด้...คือสิม่วนเนาะเฒ่า...
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ม๋าน่อย
    บล็อก
    2
    เป็นตะหม่วนนำเนาะจ้า ปีกระต่ายทอง 2554 นี้กะขอให้มีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน ประกอบกิจการกะให้เจริญรุ่งเรือง และให้ร่ำรวยๆ เด้อจ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ยินดีต้อนรับการกลับมาของน้องสาวอีกครั้งครับ ขอให้น้องจงสู้ ๆ และสู้ ๆ เด้อจ้า

เป็นกำลังใจให้เสมอจ้า ถามข่าวถามคราวอยู่เสมอจ้า กรี๊ด ๆ ๆ ๆ ๆ :l-:l-:l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ vijit2526
    เป็นตามวนเนาะครับเอาปลาร้า ตำมักหุ้ง ลาบน้ำตก ต้มเครื่องใน คือสิคักครับจะได้คิดฮอนบ้านเฮาตั้วพี่น้อง

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวบาน
    เอื้อยสาวซ่าครับเฒ่าแม่เลากะเป็นเชฟร้านอาหารไทยคือกันครับบ๊ฮู้ว่าทางร้านยังรับเพิ่มบ๊ครับแต่วาตอนนี้เลาเฮ็ดอยู่ร้านอาหารไทยในญี่ปุ่นได้ 12 ปีแล้วครับ

Tags for this Thread