หัวข้อ: ทำโปสเตอร์แบบประหยัดเด้อจ้าเด้อ..!

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ jobloi

เรื่องฮิตน่าอ่าน ทำโปสเตอร์แบบประหยัดเด้อจ้าเด้อ..!

ทำโปสเตอร์แบบประหยัดเด้อจ้าเด้อ..!

โปรแกรม Posteriza 1.1.1.462 มาแนะนำกัน โปรแกรมนี้เอาไว้ใช้สำหรับทำโปสเตอร์ ขนาดใหญ่ ๆ ด้วยการนำกระดาษ A4 มาเรียงต่อกันหลาย ๆ แผ่นเด้ออาว์ ใช้งานง่ายสะดวกมากเลยทีเดียว เพียงแค่มีไฟล์ภาพที่ต้องการจะนำมาทำเป็นโปสเตอร์แล้วเลือกขนาดตามที่ต้องการลงไป แล้วสั่ง print ด้วย printer A4 ธรรมด๊า ธรรมดา จากนั้นก็นำมาทากาวแล้วก็ต่อรวมกัน เท่านี้เราก็สิได้โปสเตอร์ขนาดใหญ่ตามต้องการเอาไว้ ใช้งานแล้ว สุดยอดสะดวก สุดแสนประหยัดกันอีหลี..สุโค่ย

หม่องโหลดจ้า..!
    http://download.freewarefiles.com/files/posteriza.exe
    ทำโปสเตอร์แบบประหยัดเด้อจ้าเด้อ..!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jobloi; 27-01-2011 at 18:21.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    ขอบคุณครับผม ที่แบ่งปันความรู้ที่ดีดีมามอบให้ครับผม