หัวข้อ: คลิปโอเล่ห์ดง พ่ายน็อกที่ญี่ปุ่น

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

ฟังเพลงแบบ Flash Radio And Music คลิปโอเล่ห์ดง พ่ายน็อกที่ญี่ปุ่น

เอามาให้ดูอีกครั้งครับ สำหรับการแพ้ภัยตัวเองของโอเล่ห์ดง ที่เดินทางไปแพ้น็อกที่ญี่ปุ่น เนื่องจากการลดน้ำหนักมากเกินไป ก็ขอเอาใจช่วยโอเล่ห์ดงให้กลับมาครองแชมป์โลกอีกครั้งครับ แต่ต้องทำน้ำหนักเพิ่มขึ้นไปอีก 2 รุ่น ครับ จึงจะไหว

และต้องปรับปรุงจุดอ่อนให้เป็นจุดแข็งครับ ไม่ว่าจะเป็นปลายคาง และท้อง กับทั้งปรับปรุงเรื่องน้ำหนักหมัด การป้องกันตัว และการแก้ไขปัญหาเฉพาะหน้าบนเวทีครับ

กรุณาคลิ๊กครับ ขอบคุณมากมายครับ ที่นำมาให้ชมกัน

http://rutube.ru/tracks/4091020.html...55f375b60743ac

Moderators สัญลักษณ์ของ บ่าวตั้ม
    บล็อก
    2
    ธรรมดาครัีบมีแพ้ๆก็กลับมาปรับปรุงส่วนที่เราแพ้ว่าแพ้อย่างไร

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    สมพอแพ้ครับ เขาเก่งกว่าอิหลี ถ้าแก้มืออีกกะสู้ยากครับ....

Tags for this Thread