หัวข้อ: เพลง ลูกจ้างต่างแดน ศิลปิน ทิดรส มักม่วน

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

เพลง ลูกจ้างต่างแดน ศิลปิน ทิดรส มักม่วน

และแล้วก็เสร็จสมบูรณ์ สำหรับเพลง สัญญาลูกจ้าง
    ของเดอะสตาร์อีกท่านหนึ่ง กับความตั้งใจที่เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ ถึงแม้หลายท่าน ศิลปินหลายคน อาจยังไม่เหมาะ หรือไม่คุ้นกับเพลงใหม่
    ..อาจทำให้ยังไม่ดีพอ แต่ก็พอสำหรับงานศิลป์งานเพลงที่ไม่ได้คาดหวังอะไรมากนัก หวังเพียงกำลังใจจากพี่น้อง ชาวบ้านมหาดอทคอมของเราเท่านั้นนะครับ..

..ขอบคุณแทนพวกเขาเหล่าเดอะสตาร์..นะครับ

เพลง สัญญาลูกจ้าง
    คำร้อง ทำนอง ที ศรีขรภูมิ
    ศิลปิน ทิดรส มักม่วน
    ดนตรี บ่าวข้าวจี่

[4SHARED]http://www.google.co.th/embed/865820137/d9725972[/4SHARED]

ดาวน์โหลด
    http://www.google.co.th/audio/BzBdmkxw/___-_.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 24-10-2011 at 06:26.

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    พ่อๆ ฉลองเพลงเจ้า มื้อแลงกินขั่วหนูเด้อ ลาบล็อคหก 555 ขอบคุณอาจารย์ที่ให้ความรู้ และความบันเทิง

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    เข้ากับสถานะการณ์ครับ เป็นกำลังแรงใจให้พี่น้องที่ใช้แรงงานที่อยู่ต่างประเทศ ประสบความสำเร็จเดินทางกลับด้วยความปลอดภัยทุกคนครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ม่วนๆๆๆๆ ฟังแล้วกะเข้ากับชีวิต .....ขนาดนี่กะสุดยอดแล้วครับอาจาร์ย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    โอ๊ยยยยย ม่วนหลายจ้า ม่วนอีหลีเนอะค่ะ....

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8
    มวนอีกแล้วครับ เผินไปเสียงสูงก็นี้ได้อีกอยู่หละหว่าครับ มวนๆครับผม เพลงเพราะร้องมวน ดนตรีเยี่ยม

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆซังๆๆเด๊เกินหน้าเกินตา "หงำ"หนูซิงจูเนียร์หลาย
    ปล.ส่อยกันดันๆๆๆๆๆศิลปินบ้านเฮาเนาะ ..:d:j คนภาคอีสานส่วนใหญ่ยากจนต้อยต่ำ .....จากบ้านเพื่อหางานทำ... พงศ์น้อยกะพงศ์น้อยว๊า
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มวีระ
    มวนหลายๆๆๆครับสุดยอด เข้าชีวิต ลูกจ้างอย่างเรา ขอเป็นกำลังใจตลอดครับ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    ช่วยเป็นแรงใจ หน่อยนะ พี่น้องบ้านเรา .... :l-
    ม่วนค่ะ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร
    ม่วนอีกแล้วครับอาจารย์ นักร้องดี ดนตรีกะสุดยอด ออนซอนหลาย
    c06: ฮักบ้านมหาคักกะยังว่า

Tags for this Thread