หัวข้อ: เดี่ยวพิณลำเพลิน โดยมือพิณน้อย (ไหย่แล้ว) อิอิ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ @@..มือพิณน้อย..@@

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ เดี่ยวพิณลำเพลิน โดยมือพิณน้อย (ไหย่แล้ว) อิอิ

เดี่ยวพิณลำเพลิน

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=wEWPOkvG6wE
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เต็มใจให้เธอ; 20-03-2011 at 10:38. เหตุผล: อัปไฟล์ใหม่เพราะไฟล์เดิมนอนดีดพิณ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มือกีร์ต้า
    ลายของอาจารย์บุญมา เขากวาง นิครับ ม่วนครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองขอนแก่น
    มวนดีครับผมว่า สไตร อาจารย์บุญมา ไพเราะ กินใจไปอีกแบบครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    เอ้าคือนอนดีดหล่ะหล่า ขนาดนอนดีดกะยังม่วนซำนี่ ขั่นยืนดีดสิม่วนซำได๋ม่วนๆๆๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม
    พิณสวยมากคับ อยากได้พิณแบบนี้แต่ขอพิณแบบเสียงแหลมๆบางๆอย่างเดียว เอาไปเล่นอยากJazz บูล ลองดูคับ กับเล่นตามปากคนร้องหมอลำ หน้าจะสุดยอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวนาตาลเขย่าโลก; 13-03-2011 at 12:27.

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    บ่ให้นอนดีดพิณอีกแล้วเด้อ เมื่อยคอแมะน้องฟิวส์
    แก้ไขให้ใหม่ละครับ ม่วนๆได้เลยขะน้อย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ @@..มือพิณน้อย..@@

พบปะพูดคุย อิอิ

ขอบคุณหลายครับ ไหย่เต็ม ผมละนอนดีดยุตั้งบักดน อิอิ ได่ยืนดีดละบาทนี้ เอิ๊กๆๆ

Tags for this Thread