หัวข้อ: ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิดให้ หนุ่มน้ำยืน นำกันเด้อจ้าทุกคน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หน่อยเบล

ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิดให้ หนุ่มน้ำยืน นำกันเด้อจ้าทุกคน

ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิดให้ หนุ่มน้ำยืน นำกันเด้อจ้าทุกคนขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิดให้ หนุ่มน้ำยืน นำกันเด้อจ้าทุกคนขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิดให้ หนุ่มน้ำยืน นำกันเด้อจ้าทุกคนขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิดให้ หนุ่มน้ำยืน นำกันเด้อจ้าทุกคน

สุขสันต์วันเกิดเด้อจ้า
    ขอให้มีความสุขหลายๆๆ
    พรอันใด๋ประเสริฐจงเป็นของอ้าย
    ขอให้มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง
    คิดหยัง หวังหยัง กะขอให้สมหวังตลอดไปเด้อจ้า...อ้าย
    ...ปล..อวยพรแทนผุลังคน
    ขอให้เพื่อนโดม สุขสมหวังนะครับบบบ...:l-:l-

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    สุขสันต์วันเกิดจ้าขอให้อ้ายหนุ่มน้ำยืน รวยๆๆๆ ตลอดปีและตลอดไปเด้อจ้า
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    สุขสันตวันเกิดจ้า..พรใดเลิศพรใดประเสริฐขอจงมีแต่น้องชาย
    สมมาตรปรารถนาทุกประการนะจ้า

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    สุขสันต์วันเกิดครับ ให้มีความสุขความเจริญในหน้าที่การงาน สุขภาพแข็งแรง มีเงินทองหลายๆ ครับ
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    สุขสันต์วันเกิดเด้อจ้าน้องบอย..ขอให้มีความสุขสมหวังดั่งใจปารถนาเด้อจ้า..ให้รวยๆ หล่อๆมีแฟนผุฮู้มีชู้ผุงามเด้อจ้า..อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    :,1- ให้มีแต่ความสุข ความเจริญในทุกๆด้านเด้อครับ ฮิ้วววววววววววววว:,1-

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    สุขสันต์วันเกิดจ้าอ้าย ขอให้มีความสุขหลายๆๆเด้อจ้า สุขภาพร่างกายแข็งแรงจ้า คิดยังหวังยังก็ขอให้สมดั่งหวังเด้อจ้า

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    สุขทุกๆัวัน หรรษาทุกๆคืน สดชื่นแจ่มใสแม้ยามหลับยามตื่น มีเงินหมื่นเงินแสนในกระเป๋า
    อยู่ดีมีแฮงทุกวันคืนเด้อครับ

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    สุขสันต์เนื่องในวันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขหลายๆครับ

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    ส่งพรให้ อยู่ดีมีแฮงครับ...ร่ำรวยๆๆ...เด้อ