หัวข้อ: ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด "น้องต้อม" และ "ชายเศษ" นำกันจ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3

ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด "น้องต้อม" และ "ชายเศษ" นำกันจ้า

ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด "น้องต้อม" และ "ชายเศษ" นำกันจ้าhbd:ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด "น้องต้อม" และ "ชายเศษ" นำกันจ้า

ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด "น้องต้อม" และ "ชายเศษ" นำกันจ้า

สุขสันต์วันเกิด ขอให้ "บักหล่าต้อม" และ "ชายเศษ" ขอให้มีความสุขหลายๆ จ้า
    ขอให้ ร่ำรวยเงินทอง บ่เจ็บ บ่จน ไปทางได๋กะให้ปลอดภัย เด้อน้องฮัก

ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด "น้องต้อม" และ "ชายเศษ" นำกันจ้าขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด "น้องต้อม" และ "ชายเศษ" นำกันจ้าขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด "น้องต้อม" และ "ชายเศษ" นำกันจ้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ติ๊กต็อค; 07-03-2011 at 02:00.
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

สุขสันต์วันเกิดจ้า
    ขอให้มีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรงจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=f0ujJRQEU2A&feature=player_embedded

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=UIGVHy0CWnQ&feature=related

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    สุขสันต์วันเกิดเนื่องในวันคล้ายวันเกิดน้องทั้งสองครับให้มีความสุขความเจริญ รุ่งเรืองในหน้าที่การงานครับ
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    ขอให้สุขี สุขสันต์ทุกมื้อทุกแลง เงินคำอย่าได้ขาด

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆๆ จ้า

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    สุขสันต์เนื่องในวันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขหลายๆครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    สุขสันต์วันเกิดและวันผู้ให้กำเนิดเด้อครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร
    บ่าวต้อม ชายเศษ

ให้น้องเทิงสอง พบผ้อแต่แนวดี มีแต่ควมสุขควมเจริญเด้อ
    c06: ฮักบ้านมหาคักกะยังว่า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    สุขสันต์วันเกิดครับบ่าวต้อมและทุกคนที่เกิดมื้อนี้นะครับ ขอให้รวยๆเด้อ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า